Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya Wadau Kuhusu Katiba Mpya Kutoka Dodoma - Live Star TV

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kapotolo, Apr 7, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naona Star TV wanarusha Live matangazo ya maoni ya Katiba Mpya kwa kamati ya Bunge ya Katiba na Sheria kutoka Dodoma.

    Wameanzia Mazungumzo Studio

    Jihabarishe.
    ----------------
    Update:
    Wamechakachua sio live tena wataonyesha recorded later.
     
  2. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa mkuu, nawafatilia hapa
     
  3. 2

    250689 Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametangaza wakazi wote wa dom kujitokeza kutoa maoni yao lkn kinacho endelea ni kwamba watu wamezuiwa kuingi..watu wapo toka saa 2.,ss tunashindwa kuelewa mbona kama kuna usiri ktlk suala hili kwanini kila mtu asipewe nafasi kutoa maoni yake..!?
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukusanyaji wa maoni utakuwepo pale Karimjee wkwa watu wa DSM kutoa maoni yao...........na baraza la vyombo vya habari limeaandaa semina ya mambo haya ya katiba kwa waandishi wa habari kongamano hilo linafanyka kule bagamoyo.....profesa shivji atakuwepo
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoka kongamano la bagamoyo shivji anasema wanakutana na waandishi wa habari ili kuwaelezea historia, umuhimu wa katiba........leo watakuwa wanachamua ule mswaada wenyewe
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shivji anasema wanataka wananchi waelewe umuhimu wakishiriki tagu mwanzo hadimwisho wa mchakato.....wanawaelimisha waandishi wa habari ili wao kupitia media zao wasambaze elimu kwa umma
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kwani muswada mbovu wa marejeo ya katiba umeshapita kwani!
     
  8. M

    Mabuya Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    waache si tunasubiri referendum NO zitakuwa 70%
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante, tuko pamoja.
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona ni maoni ya watangazaji na si maoni ya wananchi? Hawa Star TV ni mamluki
     
  11. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    star tv tena huyo bwana hapo sijui huwa namuona anaitwa nani mabuga sijui mamluki na alaaniwe kabisa wanakula hela za wafadhili bila kufanya malengo yake, mafisadi
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Du Star TV wamechemsha, eti kutokana na matatizo yaliyo nje ya uwezo wao watatuletea matangazo haya baadae na hayatakuwa ya moja kwa moja. Sijui wamechimbwa biti. Boring.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Siangalii kabisa.....Tunataka LIVE maoni ya wananchi wa kawaida na si watangazaji au wabunge wenyewe.........
     
  14. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    vyombo vya habari taznaia magalasa kweli. Star TV sasa wametoweka rasmi hewani, wanarusha kipindi cha 'msanii wa mduara'

    big shame!!!
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    jamani mbona mnasahau kuwa ni ya aliyekuwa mbunge wa ilemela na waziri wa zamani kwa tiketi ya ccm!? Hao ni walewale tu!! Ndio maana mi nipo naangalia citizen tv, wabunge wa kenya ndani ya the Heague. Ya katiba yetu mi nasubiri referendum nikapige kura ya Huko watakuwa wamepanga waongee Kombani, Wasira, Sofia Simba, Makamba and the like. Kukaa kuwasikiliza ni upuuzi kabisa!
     
  16. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kaka nakukumbusha kuwa mtu, taaasisi au kikundi chochote kitachopigia debe / chapuo upigaji kura kitaadhibiwa miaka miwili jela na hakuna faini!!! - ndivyo muswaada unasema
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kaka nakukumbusha kuwa mtu, taaasisi au kikundi chochote kitachopigia debe / chapuo upigaji kura kitaadhibiwa miaka miwili jela na hakuna faini!!! - ndivyo muswaada unasema
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
Loading...