Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya katiba msisahau hili mtakaopitiwa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mess, Oct 22, 2012.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuwe na mdahalo wa wa wagombea wa urais ili wananchi waweze elewa nani anauwezo wa kuwaongoza na nani yupo kwa sababu kawekwa na rafiki zake. Tupendekeze midahalo mitatu kabla ya uchaguzi na wasimame waulizwe na waulizane. Kwa sababu ukiwa rais pamoja na ushauri pia akili yako ni ya muhimu sana pale ili ku reach decision. Nawasilisha
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Bila kusahau muungano wa kweli iwe nchi moja tu yenye serikali moja tu.
     
  3. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii inaonekana kuwa nzuri sana mkuu na ni bora iingie kabisa kwenye katiba ili isijetokea huko mbele Katibu mkuu wa chama anai rule out.
    Fikiria kma yule waziri aliyesema tanganyika iliungana na zimbabwe ungelikuwepo mdahalo unadhani angepita????

    Kipanya alichora katuni nzuri na ukiangalia mapendekezo mengi ni sawa na wale wanaopendekeza kuwa "katiba iwe na kurasa za rangi pamoja na picha" kwa maana hii ya sasa ya B/W imepitwa na wakati kiuchapishaji badala ya kuangali core ideas kama hii ya kwako

     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika JK asingepita kama kungekuwa na mdahalo kwanza angeonekana dhahiri kuwa mambo mengi hajui. Hivyo ni kipimo kizuri kwa wale mnaofuatilia hii midahalo mnaweza kuona kuwa ni kitu kizuri. Jaribuni kungalia mdahalo wa akina Gordon brown, Cameroon na nick clegg ukimaliza hapo uje kwenye ule wa juzi wa Obama na Mitt mtaona ni kitu ambacho lazima kiwekwe kwenye katiba ili mtu asiwe na pakukimbilia. Hapo ni mawili either asome na aelewe vitu vingi au asipate uongozi (urais).
     
  5. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jambo jema hili
     
Loading...