Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya katiba kupitia mtandao wa Internet - nafasi nzuri sana tusiache wandugu

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mwanamayu, Jun 28, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Jamani wananchi wote wenye uwezo wa kufikia na kutumia internet naomba tutoe maoni yetu kupitia mtandao wa tume ya katiba www.katiba.go.tz Ila sasa sijui watamjuaje kwa haraka kuwa mtoa maoni sio raia wa Tanzania. Ingekuwa vema wangeweka na sehemu ya namba ya mpiga kura na baadae ku-crosscheck kwenye daftari la kudumu la wapiga kura badala ya kutumia mi-IP addresses.
     
  2. I

    Ibnu Mussa Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani kutoa maoni kupitia internet ni kupotezeana muda. Si wazanzibari wanasema wazi wazi wanataka kura ya maoni juu ya mustakbali wa muungano. Mbona mnawapiga mabomu basi?
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    [h=2]Follow Us Here[/h]
    • [​IMG]
    • [​IMG]
    • [​IMG]
    • [​IMG]
    • [​IMG]



    [h=1]Topic: Katiba: Tanganyika Irudi Kwanza Ndipo Rasimu ya Katiba Ifuate[/h]
    [h=2]View Poll Results: Unapenda Muundo Gani wa Muungano[/h]Voters 75. You have already voted on this poll

    • Serikali Tatu


      2229.33%
    • Serikali Mbili


      00%
    • Serikali Moja


      1317.33%
    • Sitaki Muungano


      4154.67%

    Multiple Choice Poll.

    Nimepeleka hii page tayari. Nakusukuru.
     
  4. Maroun MU

    Maroun MU Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamhuri ya watu wa zanzibar kwanza
     
  5. Gobret

    Gobret JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio Jamhuri ya Zanzibar tu, Jamhuri zote zirudi na muungano wenye tija ndio tuuzungumzie. Jamhuri ya watu wa Zanzibar itakuwa salama pale Jamhuri ya Tanganika itakapohuishwa. Watu wa Zanzibar wanadhani kuwa wakiwa nje ya muungano ndio watafaidi sana ila ukweli ni kuwa nje ya muungano Zanzibar itaparaganyika na kuwa vipande viwili vya Unguja na Pemba. Sisi yetu macho tu. Na Wapemba watataka kubaki kwenye muungano kwa maslahi wanayoyaona. Mh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
  6. I

    Ibnu Mussa Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza zanzibar yetu, tukigawana wapemba na waunguja nanyi mtagawana CCM na CHADEMA
     
Loading...