Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya kambi pinzani kuhusu budget yawa mada kuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndekirhepva, Jun 21, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu naona magamba wanashindwa kuisemea budget ya serikali yao, wanabaki wanajadili maoni yaliyotolewa na serikali kivuli ya kambi pinzani, na mwisho wa siku wanaumbuka kwa kutaka kudanganya umma, ngeleja anafoka utazani kapakwa u.pupu
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ccm wanajifunza kuwa upinzani mapema
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    halafu alikariri.By the time akiingia ilishapitwa na wakati hiyo tabia ya kushambulia wapinzani.Ndivyo alivokuwa akipitwa na habari za umeme na madini.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    SISIEM inacheza defence style kwa wale wapenzi wa soka...hii ni hatari sana kwani inakaribisha mashambulizi golini kwake
     
  5. C

    Chacque J New Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi wakuu Lukuvi mtanzania kweli.,kazi yake ukinara wa magamba.,mbaya zaid hanyimwagi mwongozo,inabidi uhamiaji wafanye kazi yao haiwezakani atetee bajeti mbovu vile
     
Loading...