Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni ya January Makamba kuhusu Umeme hapa Facebook!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, May 11, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    January Makamba
    “The power crisis is a result of failure of planning and leadership at TANESCO and at the Ministry of Energy and Minerals”

    Je huyu mtu ni mkweli? au anatafuta Umaarufu?
     
  2. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Anatafuta umaaarufu tuu, ye mwenyewe gamba tosha....
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mitoto ya kishua bana, plagiarism hadi kwenye siasa, anatafuta uhodari huyo kobe.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    So what next Mr January Makamba?????
     
  5. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    under ruling party CCM(CHAMA CHA MAJAMBAZI)Where your member and leader .Hiyo sio habari ni ukweli.UNATAKA KUTUAMBIA NINI MH.MAKAMBA?
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Anayoyasema kijana ni ya ukweli.
    Lakini wote tunayajua, pole yake amechelewa sana kuyajua inaonekana.
    Sasa yeye anatuambia sisi ili iweje? Tumwone anayajua sana matatizo ya hii nchi?
    Hili limekuwa tatizo la la wanasiasa vijana wa ccm, wanatafuta umaarufu bila kujua kama wao ni sehemu ya uozo.
    Katika namna hii, namuona JM ni kama mtu asiyejitambua na mpenda sifa wa kawaida katika siasa zinazoanguka za ccm.
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa nafasi ya ubunge na mwenyekiti wa kamati ya uchumi na mipango aje na hoja kuwawajibisha hao walioshindwa kufanya kazi na proposal zakeaziweke wazi kufaniwa kazi siyo kubwabwaja kama baba yake, Tunataka kuona results za kazi inayofanyika siyo maneno
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Like father............
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Hayo mbona yanajulikana.....aje na suluhisho..
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Makamba ni makamba tu haijalishi kama ni January ama february.... pumba tupu.
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    ha ha ha hata awe yosefu. Mkuu umenifurahisha sana.
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Sawa January kasema kweli lakini nani wakutekeleza ili mambo yaende sawa tuondokane na masahibu haya?
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    makamba ni makamba tu hata kama iwe january ama February... Si huyu jamaa alikuwa ni mjumbe wa ile kamati ya nishati na madini? nini alicholeta?
     
  14. X

    Xavery Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, January is now on a stering, he should tell us something new instead of bra braa that we are tired of.
     
  15. inols

    inols JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli hii ndio sababu kuu au kuna mengine kaamua kuyaweka kapetini, mbona hajazungumza suala la wizara na taasisi nyingine za serikali kutolipa madeni yao ya umeme? mbona hajazungumza suala la kampuni ya umeme kuwa kama ni kitega uchumi cha mafisadi ili waweze kufisadi zaidi katika nishati na madini, hivyo basi TANESCO ni kama boya tu! na si vinginevyo.
    Huyu bwana mdogo ni hana tofauti na mchawi anayelia sana kwenye msiba kumbe yeye ndiye muuja, kwa hiyo asituletee usanii wa Tanzania kabisaaaa. Hatudanganyiki, kama ameweza kuwadanganya wana bumbuli asidhani ya kuwa hatatudanganya wote. Tena akiendelea kutudanganya tutaanza kumchimbua vilivyo hadi hajione hatoshi kwenye nafasi za uongozi walizopeana kifisadi.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hamjajua tu!?,mnapotezewa muda tu
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yeye si mmoja wao! Kwa nini apige kelele facebook?
    Watu waliopo ccm wamekubali uozo uliopo ccm. Wakae kimya au watoke ccm...
     
  18. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    January anatafuta umaarufu tu hana jipya, kwanza kwenye siasa za Bongo yeye bado mtoto mdogo sana anayasema asiyoyajua ili kupata umaaruafu ni walewale tu hana jipya Baba yake ameiua CCM kwa uongozi wake mbovu sasa yeye atatuambia nini,anadhani kwa kupiga kelele sana miaka ijayo atakua rais wa nchi hii.
    Kama ana nia safi apeleke hoja binafsi Bungeni na asimamie hoja yake mpaka mwisho labda tutamuelewa lakini siyo vinginevyo.
     
  19. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angesema kuwa "The power crisis is a result of failure of planning and leadership at CCM and IKULU" ningempa 10. Tofauti na hapo ni kubwabwaja na kutafuta umaarufu. Tofauti ya January na baba yake ni kuwa January hatumii vifungu vya biblia au kuran katika maongezi yake au speech, lakini vinavyobaki ni the same.
     
  20. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wana siasa(WARONGO NA WABABAHISHAJI) siku zao zina hesabu inaniuma sana wanavyo wadrive technical personal halafu wanasema wameshindwa kazi .

    Professional people wanawapa mapendekezo ya kiufundi mnaendekeza siasa na porojo tatizo sio uongozi wa tanesco tatizo ni ccm na serikali hebu waache wakina muhando wafanye kazi tuone kama watashindwa. Kuna some issue ambazo ni technical utasikia lijitu linakuja kutolea maelezo, eleza kile unachokielewa .

    Wewe January ni ngwini utaendelea kuwa ngwini OMBI LANGU HEBU WAACHE TANESCO WAFANYE KAZI TUONE . I DONT THINK KAMA EMERGENCY POWER BACK UP NI MAWAZO YA KINA MUHANDO NA WATU WA WIZARA YA NISHATI NA MADINI .

    WAKATI WANAJUA KUNA VYANZO VINGI VYA UMEME . UROHO WENU NYINYI WASIASA NA BIASHARA ZENU HIZO NDO MNAAZOOFISHA TANESCO KWA KUENDEKEZA HAYO MARICHMOND MADOWANS SIJUI IPTL WAKATI NCHI INA VYANZO VINGI VYA UMEME .

    NAJUA TANESCO WATAKUWA NA POWER SYSTEM MASTER PLAN LAKINI SIDHANI KAMA SERIKALI INAWASIKILIZA.
     
Loading...