Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni wakuuu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bigjeff, Jun 16, 2010.

  1. b

    bigjeff Senior Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ebwanaa habari wakuu nilikuwa kimya kidogo miangaiko ya hapa na pale sasa mi naomba mawazo na pia mtu mwenye interest yoyote ya kitu chochote kutoka UK,najipanga nije nyumbani baada ya muda kidogo kutokuwepo nyumbani kama miaka mitano sasa ninakikontena changu nataka nikijaze kidogo bidhaa ambazo naweza kuleta hapo nyumbani nikapata hela ya mafuta maana nasikia mafuta hayagusiki sasa kama naweza nikapata mawazo ya bidhaa zenye soko kutoka huku UK ningeshukuru au mwenye kutaka kitu kutoka huku UK humu jamvini angenipa order e-mail yangu ni ( jeff15tz@yahoo.com).AKHASANTENI.
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu.Nakushauri ulete vitu vilivyokwisha tumika Yaani Used, km vile TV,RADIO,FIRIJI,MAJAGI YA UMEME,PASI,NK.make wabongo wengi sana wanapenda vitu km hivyo, Hapo hautalala njaa Mkuu.Pia vipuri vya magari ni deal tu,.e-mail mackman242001@yahoo.com
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama unaweza leta consumables za magari saloon, 4WD, ambazo ni genuine. Ni deal kama price iko right. Anything that get replaced in a car on a regular basis like filters, brake pads, shock absorbers, etc.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Usisahau hata tu-laptop tulitotumika kidogo, ni deal sana kwa madenti wa vyuo.
    karibu sana nyumbani, ila mafuta ndiyo hivyo siku hizi TZ tumeendelea tunayachanganya na maji na gari zinatembea.
     
  5. b

    bigjeff Senior Member

    #5
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asante miondombinu nitakugusa kwenye mail yako
     
  6. b

    bigjeff Senior Member

    #6
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    asanteni wakumbwa kwamawazo
     
  7. b

    bigjeff Senior Member

    #7
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahah Lumbe
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.kama mara ya pili hii unaandika hivi je ni wewe au nachanganya?
    2.usisahau kuna import duty,we leta mali zako halafu ukifika pale custom utashaa.
    3.watafute dealers wa vifaa vya kilimo wakupe oda,uje navyo,kodi kidogo faida kubwa
     
  9. b

    bigjeff Senior Member

    #9
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndio mimi mkuu Tall kipindi kile nilipata order nikafanya najamaa fulani biashara kidogo ndio kuangaika, kupata kujua kina endelea nini hapo nyumbani nashukuru kwa maoni yako unaweza ukanipa details za madealers plz wa kilimo
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hilo contena unaloletea mzigo ni futi ngapi? limeshapata mtu, kama halijapata mtu utaniuzia shilingi ngapi?
     
  11. b

    bigjeff Senior Member

    #11
    Jun 18, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    TALL ......Nakitu kingine vipi biashara za hardware nikimaanisha vitu vya kufanyia wiring nyumba kama sockets,earth wire, kuna auctions nyingi uku vitu hivyo vinapatikana kwa wingi
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jun 18, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    laptop zinalipa kimtindo. tahadhari; check na watu wanaojua mambo ya ushuru bandarini
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Power tillers pia zinalipa kama vipi njoo nazo
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Laptop zitakulipa - kama utapata HP itakuwa nzuri zaidi or Jitahidi kupata Compaq, Dell, IBM - Duo Core 2.0Ghz, atleast 2GB memory na 160HDD. hapa unaweza uza kwa dola 450 hadi 500. hakuna ushuru kwa hiyo we angalia bei ya huko.

    Usinunue desktop - hazina soko, unless kama unataka kufungua internet cafee ingawa si biashara nzuri bongo. karibu home, umejenga? kama hujajenga kupanga nyumba 3 bedroom fanced, middle class ni laki 4 mpaka 5 kwa mwezi.
     
Loading...