Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAONI: Vikao vya madiwani vianze kurushwa LIVE TV za mikoani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paddy, Nov 18, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Madiwani vihiyo ni wengi sana pamoja na mameya wanaochaguliwa. Mfano, madiwani na meya wa Mbeya mjini wengi hutokea pembezoni mwa mji matokeo yake wanafikiria ukabila na kuendeleza maeneo yao ya pembeni jiji linasahaulika. Mipango thabiti ya maendeleo hukosekana katika miji yetu. TUONYESHENI HIVI VIKAO LIVE KWENYE TV ILI TUJUE WANAOTUSALITI NI KINA NANI, Mbona bunge huonyeshwa live? Madiwani wanakula posho tu!!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ata ya kujua posho yao ni hela ngapi?
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ni wazo zuri hii itasaidia kujua uelewa wao pamoja na utendaji wao
     
Loading...