Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni: Tuanzishe JF dating

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mrdash1, Nov 14, 2010.

  1. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vyema kama wana JF tutaanzisha dating hapa jukwaani, itasaidia watu kuelewana zaidi, wenye bahati zao wanaweza kujipatia wachumba. Ni maoni tu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Mbona hili jukwaa la MMU, PM, na hata chat ilivyokuwepo ndo kazi yake? Unataka nini zaidi ya hayo?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    nathani anataka kuwe na jukwaa la watu ambao ni single au divorce ...
    ambapo hao wajieleze na kutuma thread zao hapo...
    kuliko kuweka kwenye jukwaa la mahusiano,mapenzi na urafiki...
    kwa sababu kwenye hilo jukwaa ni maoni mchanganyiko...
    kwa kweli mi na dhani maoni mazuri tu.....
     
  4. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ni wazo zuri
     
  5. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    good idea
     
  6. Zneba

    Zneba Senior Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah good idea
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Basi naomba nianze na wewe dia!!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi nakuomba tukutane pale........kwenye ugali wa muhogo uliza jinalangu!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa yangu akasemaga unajua unakuta mtu yuko single na anatafuta mwenza ila hakunaga forum za watu wa aina iyo.
    Ni idea nzuri kuwe na kasehemu kaa aina iyo
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hii naona ni nyeri au??
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri but huko mtu awe na id mpya ,maana mtu anasoma vigongo vyako hapa hadi anataka tapika leo eti unataka date mh
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Itakuwa meaningless!!nikuwa wajasiri!!
     
  13. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijekukutana na sanamu la michelini bule jiandae
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    au mcharuko!!!!!!!
     
  15. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndiyo hapo watu watajibeba. pata taswira unakutana na mbilikimo wakati ana maneno matamu na sauti nzuri
    vizuri kuwa mwangalifu na jua ulifanyalo
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na nyumba ndogo
    :peace::peace::peace:
     
  17. F

    Ferds JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kwani mbilikimo hastaili kupendwa, acha discrimination bibie
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu ambao wapo desparate ..
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    good idea ila tuchangie na uendeshaji wa jf basi kidogo tu
     
Loading...