Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni na ushauri wenu vitanisaidia katika hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rehema nyuda, Jan 3, 2012.

  1. r

    rehema nyuda Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mchumba ambaye tunamuda mrefu kidogo kwa sasa, mwanzo tulipokutana tukawa tunawasiliana kama marafiki wa kawaida lakini cku moja akanitamkia kuwa ananipenda na anataka tuwe wachumba ambao hatima yetu kujakuwa mume na mke, nami kwakuwa sikua na mtu mwingine nikamkubalia lakini nikamwambiwa anichunguze kwa muda nami ntafanya hivyo kwa upande wake.

    Nikawa mkweli kwake nakumpa background yangu naye akakubali kilichoniboa kwake wakati tunaendelea kuchunguzana akanipigia sim nakusema nanukuu "mpenzi wangu nakupenda sana ili nisikusaliti naomba unipe penzi lako, amini kuwa mimi ndiye mumeo mtarajiwa" naomba ushari na maoni yenu wana JF.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    ina maana ni wachumba lakini hakuna kula 'halua'?

    sasa hapo mnachunguzana nini?

    kuchunguzana si pamoja na kujua yote?
    ya ndani na nje?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ushauri na maoni kuhusu nini?Hiyo kauli mbona inajielezea?Either unataka au hutaki.

    Kama mna malengo hata huko mnaweza mkachunguzana (japo hulazimishwi) ili msije mkaanza kulalamikiana mkishaoana.
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kabla haujafanya chochote jiulize kwanza haya maswali. Je ni kweli anakupenda? Umeridhika naye awe mume wako? Ni mwaminifu kwako? ana mipango mizuri na wewe (Future)?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aombwae radhi siku zote asipoelewa maana ya neno "SAMAHANI" husomeka muombaji radhi si tatizo, bali tatizo ni muombwa radhi.
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huwezi kumtambua mwenye virusi vya ukimwi kwa macho.....tafakari, amua, chukua hatua!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Achana naye huyo mwanaume anataka kukuvua chupi tu afu apotee zake.

    Anaye taka kuoa...Anaoa tu, hata kama hajakuvua chupi....wewe ishikile tu chupi kwa kwenda juu ya kitovu....Ukiregeza ikafika chini ya magoti...Ujue wazi CCM kitashinda tena uchaguzi wakati wakugombea uraisi.
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa nje ameshakuchunguza bado ndani uzuri wewe mwenyewe ndio ulimpa go ahead ya kukuchunguza
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dada angu asikuongopee mtu, huyo jamaa amekuambia yanayotoka moyoni bila kuficha au kutumia lugha za kungátangáta, najua ulitaka kuambiwa kwa lugha tamu lakini maneno hayo hayo anayoyasema lakini ki ukweli moyoni amekusudia kusema hayo.

    hapa nataka kusema nini, kuishi katika ndoa ni kuchunguzana kila kitu na kufahamiana katika kila angle nini unapenda na nini mwenzio anapenda, wakati mwingine mtanakiwa kujaribu yote kujua unafurahia karibu vingi ndani ya mwenzako ( si lazima vyote mana hakuna aliye mkamilifu)!! hasa sex ni kitu muhimu saana kukijua kabla hujaingina ndoani..

    nakuuliza, unamnyima saizi vipi ukiingia ndani ya ndoa ukamkuta hafanyi kazi vizuri au hasimamishi barabara? au vipo ukiingia ndani ya ndoa ukamkuta ni wale ambao saizi yake haikufikishi kunako?(maana amini hapa duniani watu wameumbwa kwa saizi mbalimbali sema siku hizi tu wanachakachua, yule aliyeumbwa kupokea small size siku hizi anapokea XXXXXX large), hapo si ndo utaanza kutoka nje kutafuta vingine? kwa nini usijue sasa kama unamfurahia kunako sita kwa sita?

    si hili tu, haya yanapaswa kufanyika katika kila kitu, kuangalia kama mna hobby zinazoendana, kama mnaelewana mnapopanga mambo, kama mnasikilizana kama mkiambiana, kama mnarekebishika kama mkirekebishana... usipoyajua haya itakula kwako mbeleni na mtaishia kuachana. watoto wa siku hizi sio kama wale wa enzi za mwalimu utandawazi umewaharibu sana so inahitajika kuwafanhamu vizuri sana kabla ya kuoa!! hujiulizi kwa nini ndoa za siku hizi hazidumu? yote haya yanachangia nakuambia

    ushauri: nendeni mkapime kabla ya yote na jaribu pia uonekama unaridhika naye kitandani, ukiona fyne, usimpe mara kwa mara na jaribu pia kuangalia katika mambo mengine ukiona nako safi ongea naye kimahaba zaidi kuharakisha ndoa... usimforce katika hilo usije ukapeperusha njiwa
     
  10. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    tukushauri nini tena na wakati unaiona red iyo
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmh!....hala hala mti na macho.
     
  12. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Unataka kumuuzia mbuzi kwenye gunia?mpe tu aonje ili ajue kama ni tamu au chungu.kama ni tamu lazima atangaze ndoa ila kama ni chungu subiri kibuti tu!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hahahaha! Mbona anaomba penzi kishamba hivyo! Lol.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Jamani
    Ata-certify vipi bila kugonga muhuri?
    Labda kama sio loya
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani hujawahi kumpa mtu yeye ndio wa kwanza? kama ushawahi kuitoa mwanzo basi na yeye anagalau kakwambia maneno matamu kidogo aonje usimalize mapishi tuu,
     
  16. r

    rehema nyuda Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninashukuru kwa ushauri wenu nitazingatia yote mliyosema.
     
  17. Oman - Muscat.

    Oman - Muscat. Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye hii generation, hivi vitu kawaida tu! kama kweli umeridhika nae go ahead!
     
  18. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    msisahau kutumia dawa ya penzi wajukuu zangu
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    loh. . . . .
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyo mwanaume mshamba, tena usimkubali, na mpige chini fasta. Linabembelezea penzi kwenye simu!!! Angekuwa mjanja angekuwa ameshakuchojoa nguo zamani. wala usingekuja kuomba ushauri hapa, labda kutuhadisia utamu ulioupata...
     
Loading...