Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAONI na MAPENDEKEZO ya CUF kwa Rais Kikwete: Soma nyaraka nzima...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Dec 4, 2011.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyaraka hiyo imetolewa kwa vyombo vya habari leo na Naibu Katibu mkuu(bara) wa CUF MH.Juliasi Mtatiro alipokuwaakiongea na waandishi wa habari Makao makuu ya CUF.
     

    Attached Files:

  2. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapendekezo yote hayo yakifanyiwa kazi basi Mchakato wa katiba mpya utatuletea katiba tunayoitaka.EXCELLENT CUF.Endeleeni kututea watanzania.
     
  3. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we jamaa mdini sana.we ndo miongoni mwa watanzania wanaorudisha nchi nyuma.
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    I smell religious RAT:crutch:
     
  5. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono marekebisho ya kifungu cha 33 yanayotaka tume ya ya katiba ivunjwe mara moja baada ya kukamilisha kazi yake.hii itwawabana jamaa wa tume waliokuwa wanataka kuendelea kula mamilioni ya watanzania hata baada ya tume kumaliza kazi yake.
     
  6. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka uko mochwari?hebu endelea na safari yako ya kuzimu utuache tujadili mambo ya msingi.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hawajagusa misingi ya sheria zaidi wameongelea flavor ya sheria.
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mke kutoa siri za ndani kwenda nje ni tabia mbaya, huyu Mrs. CCM hakupitia hata kitchen party?
     
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Sasa bungeni hayo hawakuyaona au walikuwa busy na posho iliyopanda?
     
  10. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha2kitaki chama chenu cha makafir .ucamerun wenu huko huko makanisani
     
  11. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa nataka kuuliza CUF mliisoma sheria hiyo ya marekebisho ya katiba baada ya kupitishwa na bunge au kabla au baada ya malalamiko wadau na CHADEMA ya kua inamapungufu?Kwa sababu kama mligundua hayo tungelisikia msimamo wenu wakati wa kuijadili bungeni,ambapo tulishuhudia wabunge wa CUF na CCM kutumia muda mwingi kumjadili Tindu Lissu na CHADEMA badala ya mswada wenyewe na hatimaye kuupitisha kwa mbwembwe.Kwa mantiki hii sikuona umuhimu wenu kukutana na Rais.Usanii mtupu MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  12. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucamerun wa makanisani uc2letee hapa
     
  13. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    camerun mkubwa wee halafu unatia kichefuchefu tokaaa
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Very constructive ideas....
     
  15. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno yako kama shoga
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Every one can say that eleborate to differentiate with others.
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yahe wenzetu hawa
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema walikuwa wanaomba wawe wapewe nafasi kupita CUF badala ya kusema changes wanazotaka..
     
  19. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,692
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    haya mapendekezo yameingia sana katika siasa zao,nilifikiri watapeleka mapendekezo irudishwe tanganyika kwanza ikisha tujadili muungano,sisi wanzanzibari hatuwezi kujadili katiba ya tanzania wakati muungano haupoo.
     
  20. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Hakuna haja ya kutukanana; tushindane kwa hoja....... Kama kuna chama cha kidini jenga hoja..... usitulazimishe tuamini CUF au CDM ni vyama vya kidini....... Kama huna hoja nyamaza
     
Loading...