Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni kuhusu nani atakuwa rais wa zanzibar katika website ya mwananchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Joss, Jul 5, 2010.

  1. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Piga Kura
    Ingia

    Nani atakuwa Rais wa awamu ya sita Zanzibar?
    Dk Ali Mohamed Shein
    Mohamed Gharib Bilal
    Ali Juma Shamhuna
    Shamsi Vuai Nahodha
    Ali Abeid Amani Karume
    Mohamed Aboud Mohamed
    Hamad Bakari Mshindo
    Maalim Haroun Ali Suleiman
    Mohammed Yussuf Mshamba
    Omar Sheha Mussa




    Hayo ndiyo majina pekee ambayo yamewekwa ingawa wagombea wenyewe bado hawajapitishwa na chama chao.Iweje jina la Maalim Seif lisiwekwe ambapo yeye tayari ameshapitishwa na chama chake kama mgombea urais?!!Mimi ninavyojua vyombo vya habari vinatakiwa kuwa huru na vinatakiwa kudumisha demokrasia.Je kwa kutuweke majina ya wanaccm pekee,wanamaanisha nini?

    Nimetuma barua pepe kwa mhariri kumueleza juu ya kasoro hiyo lakini hajafanyia kazi?

    Wenzangu mnalionaje suala hili?
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hapo inamaanisha hao walioanikwa wote sio kwa maana hiyo hakuna ,safari hii Zanzibar anachukua CUF wenyewe wanasema safari hii

    Ushindi wa CUF utakuwa kwa vikapu.
     
Loading...