Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAONI: Kama ningekuwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Oct 23, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1) Ningetumia chaguzi hizi za ndani ya CCM kusafisha wala/watoa rushwa. Viongozi wote wa serikali wanatokana na CCM, nidhamu ya juu ndani ya chama, mkondo ungetiririka kwa urahisi serikalini.
    2)Liwalo liwe, wote wenye hatia ya kutoa/kupokea rushwa wangeenda jela. Ningejenga utawala wa sheria kwa next Rais
    3)Otherwise; Ningejitokeza hadharani kutetea mtandao na kumweka mtu kama nilivyowekwa. Muda unakimbia huku JK akiwa amechanganyikiwa hajui cha kufanya, kila kitu kipo out of control
    4)Uamsho, Ponda na CDM sio wanaosababisha nchi isitawalike, Makundi ndani ya CCM ndio yanayosababisha both chama na serikali yake visitawalike. I would Control CCM first, every thing else will fall into basket.
    5)Ningehakikisha Katiba mpya kwa manufaa ya watanzania, CCM imeshindikana therefore I'll careless about it(CCM) na kuhakikisha 2015 uchaguzi unakuwa huru

    6) Kama haya yote yangenishinda? ningeitisha uchaguzi wa ghafla na kutokomea
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    lakini mkuu Hayo uliyoyasema yanahitaji uwe na ngozi nene vinginevyo si rahisi.
     
  3. b

    blueray JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu Maoni yako ni mazuri, ila hii sentensi kuchanganya Uamsho, Ponda na CDM umekosea.

    Vikundi vya kina Ponda na Uamusho ni vya wahuni wachache wa kiislamu wenye nia ya kuleta vurugu na vita vya kidini yaani Jihad.

    CDM ni chama cha siasa kilichosajiliwa, chenye haki zote kikatiba na kisheria kama ilivyo CCM na vyama vingine vya siasa nchini, chenye lengo la kuchukua madaraka ya kuongoza dola kwa njia ya kidemokrasia.

    Wana CCM wanapata kiwewe kuona kwamba wamechokwa na wananchi na kwamba hawatapata ridhaa ya wananchi ili kuendelea kuongoza ( kwao kutawala) na kuendelea kuchuma rasilimali zetu na kujilimbikizia utajiri
     
  4. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Bahati mbaya ni kwamba kamwe hutakuwa JK!
     
  5. T

    Tewe JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Nikipata nauli, mjini nitakufuata mjomba, pole sana na kibarua kigumu chakutaka dunia kuwa kijiji
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kaka.It's loo late to catch the train
     
  7. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeeee babaangu mwenzako anawaza safari njingine itakuja lini asafiri wewe unamwambia ajenge chama
     
  8. themagainst

    themagainst Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ningeacha kutabasamu
     
  9. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ningekuwa JK..... Dah! Kuongoza nchi sio mchezo.....

    Ningekuwa JK..... Ningehakikisha kwa namna yoyote na concentrate kwenye kitu kimoja tu miaka yangu ya utawala... Mfano elimu. Nisingejali chochote kingine miaka 10 yote zaidi ya kuwekeza kwenye elimu tangia msingi mpaka vyuoni. Quality education....
     
Loading...