Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni: Jaji kafuta kabisa CCM Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Apr 6, 2012.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Kijana ambaye nimekulia Arusha na ninajua watu wengi wa Arusha wanavyofikiria. Arusha ni mji wa wafanya biashara wadogowadogo na kitu kimoja ambacho watu wa Arusha hawapendi ni maisha yao kuingiliwa. Kwa uamuzi wa Judge kutengua ubunge wa Lema wana Arusha hata wale waliokuwa hawampendi Lema hawatafurahishwa na uamuzi kwasababu ni kama vile wameingiliwa kwenye maisha na maamuzi yao ya Arusha. Kwa hasira hizi watu wengi waliokuwa CCM watapigia kura Chadema. Watu wa Arusha hawaamini watu wa Dar kabisa hata wa CCM. Huyu Jaji ameisadia Chadema kwani sasa watu wanaona wenyewe wazi jinsi Mahakama inavyotumia kisiasa maana juzi tu wameona Lusinde wa CCM alivyotukana waziwazi lakini hakuna mahakama wala mwana CCM aliyesema chochote. Sisi watu wa Diaspora tunawashauri Watanzania wote kuleta maendeleo na kupinga rushwa. Tanzania ni nchi ambayo huwezi kamwe kulazimisha demokrasia na muda wa kudanganya wananchi hata wa vijijini umekwisha. Itafikia wakati wa Majaji kupigwa mawe! kama ikiendelea hivi
     
  2. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Jaji ameshajipiga mwenyewe mawe kwa kuonyesha jinsi gani anaweza kuiweka taaluma yake pembeni na kukubali kutumika kisiasa.
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    na iwe hivyo!
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo judge anatakiwa arushiwe mayai viza kokote aliko...
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hayo ni maoni yako lakini sio ya wanaARUSHA, usiwasemee wenzio!
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ndo sera za chama chenu! Hamtaki hata haki itendeke? kumbukeni kulikuwa na walalamikaji na wao wanastahili haki kama wamepeleka ushahidi wa kutosha!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Jaji amenifanya nielewe kwa nini Mwl Nyerere alikuwa hawaamini Wahaya...
     
  8. k

    kitero JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Lema akirudisha jimbo,Hawa jamaa watatengua tena matokeo ya jimbo la ukonga ili waingie tena kwenye uchaguzi au?
     
  9. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tume ya katiba huyu bwn hatusemei wa2 wa rchuga ndio ukweli kama wewe unatafuta cheap popularity upate huko magamba lakini sio rchuga muulizeni sio na Nape anajua sisi sio wacheza bao bana njoo uone
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA, UCHAGUZI JIJINI ARUSHA NI KAMA ARUMERU MASHARIKI KUONYESHA CCM KWAMBA WANANCHI TUMESHAAMUA NA KWAMBA HAKUNA TENA WA KUTUZUIA KATIKA AZMA YETU

    Walalahoi WaTanzania, sote tuzingatie kauli hii:

    PIGA KURA, LINDA KURA ILI WALALAHOI TUPATE UKOMBOZI KUPITIA CHADEMA kuondokana na MAFISADI wamiliki wa CCM ya leo.

    Hongereni sana Wana-CHADEMA wa Mkoa wa Mbeya kwa kuhamasika kwenu kujitolea kuja kulinda kura jijini Arusha. Tunaomba mikoa mingine nayo ifuate mfano huu.

    Pale jijini Arusha wananchi tunatarajia kumpigia Mhe Kamanda Lema KURA ZA KUMUABISHA SHETANI FISADI ndani ya CCM ili siku nyingine wajue 'Nguvu ya Umma' si mchezo wala hainunuliwi kwa vijisenti vya hivo.

    Nguvu ya Umma mbeeellleee kama tai mpaka tunapowafikisha Waheshimiwa Joshua Nassari pamoja na Kamanda Lema mjengoni Dodoma fasta fasta kwa raha zetu.

    Tume ya uchaguzi hebu katutangazieni uchaguzi wa Arusha ufanyike WIKI IJAYO kwani tunayo hamu si kifani kuthibitishia CCM kwamba wao sasa basiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uko sawa kijana. Ni sawa na kumpiga teke jongoo bila kujua unamuhisha anakoelekea.
    Arumeru kulishaiangamiza Ccm na kwa hili la Arusha ndo kabisa mahakama imeipausha ccm mioyoni mwa watu nchi nzima. Hata mkulu wa kaya analijua hilo.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    lema kajipatia umaarufu kama wa nelson mandela.
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    niambie hao walalamikaji walikosewa nini acha upumbavu ni njaa yao inawatesa kwa niaba yetu malaya hawa.
     
  14. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi ninasema kama kijana niliyekulia Arusha. Arusha kuna neno linaitwa Gagwe na Vijana wa Arusha ni wengi ni Magagwe na hii inaimanisha vijana wenye ukakamavu na wasiokuwa na woga. Lema anawashabiki kwasababu ni Gagwe hivyo naamini kabisa kama kuna wana CCM wamefurahia hili sio wana CCM waliokulia Arusha mjini. Uamuzi huu sio mzuri hata kidogo kwa wana CCM Arusha na kama unabisha utaona matokeo yake ya Chadema kupata umashuhuri wa kuonewa.

     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tume ya katiba wewe si mzima/ nadhani una bwana ccm
     
  16. k

    kwoka New Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. k

    kwoka New Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaji kachukua order kutoka kwa pinda.lema alimtuhumu kudanganya bunge.
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    It is unfortunately that the ideas of the ruling classes are the ruling ideas......
     
Loading...