Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni: Ikitokea muungano ukavunjika, je turudie jina la Tanganyika, au tutafute lingine?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by THE GEEK, Aug 30, 2011.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAMBO VIPI WATANGANYIKA WENZANGU,

    KUTOKANA NA CHOKOCHOKO ZA MUUNGANO ZINAZOENDELEA,

    IWAPO MUUNGANO UTAVUNJIKA, NI WAZI JINA TANZANIA LITAKUFA

    KWA SABABU TANZANIA = TANGANYIKA + ZANZIBAR + IA

    SASA JE TUJIITE WATANGANYIKA AU TUJIITEJE?

    BINAFSI JINA TANGANYIKA SILIPENDI KWA KWELI, CJUI KWA NINI.

    AU TUJIITE NCHI YA KILIMANJARO, MAANA KILIMANJARO NI MAARUFU ZAIDI HATA YA TANZANIA, NA ITATUSAIDIA KWA MENGI.

    AU HATA SERENGETI, NI BORA KULIKO TANGANYIKA.

    Ni mtazamo binafsi wajameni.

    Eid Mubarak
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna sababu yoyote inayoweza ikafanya muungano uvunjike.
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Republic of Tanganyika.
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kama ikivunjika basi tutafute jina lolote la kimatumbi!
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa upande wangu naona jina halitatupa shida sana ila kivumbi kitakuwa pale mtu atakapojikuta hana kazi kama ilivyomkuta Gorbachev wakati USSR ilipovunjika.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama wanavyojiita WAZANZIBAR nasi tutajiita WATANGANYIKA
     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna kubadilisha jina TANZANIA maana utafufuaje jina Tanganyika wakati lilishazikwa kwa bahati ikazaliwa Tanzania? anayejiondoa ajiondoe tu maana hata sasa wengine wanajina lao
     
  8. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    hahahaaa acha kujipendelea ww!
     
  9. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    CCM = MUUNGANO. HAKUNA CCM HAKUNA MUUNGANO.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    2tajiita republic of holyland.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mbona kelele za muungano ni nyingi?....
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Naona iitwe Kilimanjaro.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hilo hilo.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu mbona utavunjika kama ile hati iliyosainiwa kimbindi cha muungano haionekani na pia wazanzibar wenyewe washaanza kutubagua wabara kwakuwachomea biashara zao we unafikiri hili litavumilika na inachonikera ni wao kutuchagulia rais sijaipenda hata kidogo
     
  15. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mi naƶna muungano tu sioni umuhimu wake. Ni bora wakabaki wenyewe na ss tujitemee. Na tubaki vilevile Tanganyika. Ni mtazamo wangu tu
     
  16. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na madini yetu ya Tanzanite tuyaite Tanganyite. Au vipi wazee.
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Kuna England, New Zealand, Holland, Iceland, Swaziland, etc. Kwa mtaji huu tukijiita BONGOLAND itakuwa muafaka. Maana yake ni nchi ya watu wenye 'akili' ...
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Na Mtanzania then ataitwa 'Bongolander'...
     
  19. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naamini jina la Bongoland litasaidia kuwaamsha waliolala huku wakitemea udenda juu ya rasilimali lukuki, miaka 50 baada ya 'kujitawala'
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Natamani zanz wawe na bendera yao. wimbo wao wa taifa. katiba yao. sarafu yao. nione muungano utakuwa wapi.
     
Loading...