Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni;Hawa hawana nafasi katiba mpya kwa maslahi ya watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, Aug 21, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wana Jf tukumbuke PM majibu yake kwa mbunge wa ilemela kuhusu DC wao kutumia u-DC kwa maslahi ya chama(ccm)wakati analipwa kwa kodi za wananchi,je ww unashauri nn hapa jamvini ili kujenga taifa letu-mm sioni umuhmu wa dc+rc-wakurugenzi ndo watendaji wakuu japo wasiteuliwe bali zitangazwe zabuni,nawasilisha kwenu jf
     
  2. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    My take..shime wtz tutoe maoni ya kuwakataa madc na rc cuz wako kichama zaidi,tuepuke ushabiki kuilinda tz ye2
     
Loading...