Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maonesho ya kimataifa Dar, Sabasaba 2010....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Jun 25, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Maonesho ya kimataifa ya Dar, sabasaba 2010 yanategemewa kufunguliwa tarehe 28 Juni 2010. Nimekuwa na kawaida ya kutembelea maonesho hayo huko nyuma lakini nakatishwa tamaa na baadhi ya bidhaa zinazokuwepo pale. Yaani watu wengine wanaleta zile takataka za Kariakoo na kuweka kwenye mabanda yao. Hata hivyo kuna makampuni yanakuwa na vitu vya maana. Mfano, mwaka jana (2009) nilifurahishwa na banda la Wizara ya Maliasili na Utalii. Walikuwa na vitu vizuri sana kwa watu wengi ambao hawana nafasi ya kwenda mbugani. Wanyama wazuri sana waliletwa kwenye banda lao.

    Naomba mwenye kuona kitu ambacho wadau tunaweza kufaidi atujuvye. Niko mbali kidogo lakini week ijayo lazima niwapeleke vijana wakashangae shangae kidogo!
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hakuna wadau wa Sabasaba watupe news na updates?

    Kuna watu wa Magereza na JK huwa wanategeneza furniture nzuri sana. Ila niliwahi kufuatilia vituoni kwao sikupata kitu. Huwa pale sabasaba wanaleta vitu kwa ajili ya sifa?
     
  3. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mwaka huu 77 itakuwa poa zaidi kwani kwa mara ya kwanza serikali na makampuni ya brazili yatashiriki..

    Raisi wa brazili inacio lula da silva atakuwa gh na huenda hata ile team ikaja tena kutia hamasaa.....
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa napo pale pamekaa kifisadi zaidi, kupaki gari siajabu this yr ikawa laki 1 kuingiza ndani nje 20 elfu ukiingia ndani hakuna cha maana cha kununua msongomano mkubwa ka nini .....
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi nakerwa na takataka za kichina ila kuna baadhi ya vitu ni bomba sana. Hivi hizi furniture za JK na Magereza haziwezi kutegenezwa tukajaza maduka yetu yalijaa vumbi za Dubai na China?
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    khaa ina maana fainali ya WC2010 inaweza kuhamishiwa uwanja wa taifa siyo..duu
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ufunguzi wa maonesho ni leo. Hakuna mtu aliyehudhuria? Jamani i wengine tuko mikoani na tunataka kuja kumtembelea yule mama wa bia za Heneken!! Fidel, Xpin, Teamo, Bht etc.... jamani hiyo njia ya Kilwa road hamuijui au mna RB?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poor preparations... mpaka leo vitambulisho kwa ajili ya washiriki bado havijatolewa... esxcuss... washiriki ni wengi sana. Leo ndo wameanza kuscrutinise maombi ya washiriki ili kuprocess vitambulisho, wengine hata picha hawajapigwa.
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... Kama Kawa!:mmph: :mmph:
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa ndo wabongo tunakera. Maandalizi yanafanyika mwaka mzima halafu tunakuwa na upuuzi kama huu dakika za mwisho?

    Vipi mabanda lakini, yanavutia? Nimeona highlight za banda la Wizara ya Maliasili, nadhani litakuwa kivutio.

    Ngoja nijiandae sasa kuondoka huku Dom, nami nishuhudie mwenyewe. Naona washikaji walioko Dar wanatuminyia, hawataki kutupasha news!
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chama cha wenye viwanda Tanzania, wamerudi? Walijitoa baada ya maonyesho kugeuzwa ya wamachinga.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukweli navutiwa na makampuni machache ya nje na machache ya ndani lakini yolobaki ni fujo tupu sio maonyesho tena ni maduka ya vitu vya kichina vya kkoo na cm zinaamishiwa 77 tena kwa bei ya juu zaidi ukiuliza unaambiwa kodi kubwa
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama makampuni gani na yanauza nini? Hebu tumegee kidogo, safari inakaribia kwa hiyo tujiandae!
     
Loading...