Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombolezo ya vifo vya wapigania Uhuru Arusha-Ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Dreamer, Jan 7, 2011.

  1. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayoheshima kubwa kwa marehemu waliouwawa na Jeshi la CCM kwa lengo la kumlinda kiongozi dhaifu. Damu yao na iwe chachu na izae matunda yatakayoleta Uhuru kamili. Tuwaenzi kwa kuendeleza mapambano waliyoyanzisha

    Nashauri bendera za CHADEMA zipepee nusu mlingoti

    Napendekeza wazikwe kwa heshima zote za chama

    Napendekeza halmashauri zinazoongozwa na CDM kuwakumbuka katika vikao vyote

    Napendekeza picha zao zipatikane hapa JF

    Mungu azilaze roho zao mahali pema peponi.

    BILA SHAKA MAPAMBANO DHIDI YA MKOLONI MWEUSI NI MAGUMU MAANA KODI ZETU ZINANUNUA SIRAHA ZA KUTUUA. LAKINI SINA SHAKA WAKATI WA KUWANG'OA MAFISADI ULIOKUBALIKA NI SASA

    Aluta continua
     
  2. b

    boybsema Senior Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ni mashujaa wa kweli...tuwaenzi.
    Hii ni heshima kubwa kufa kishahidi kwa ajili ya kulikomboa taifa kutoka mikononi mwa wanyang'anyi...weusi.
    Ee Mungu damu iliyomwagika kwa ajili ya ukombozi wa uongozi wa kidhalimu isipotee bure.
    RIP, AMEN
     
Loading...