Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombolezo ya CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KisakoKivuyo, Apr 2, 2012.

  1. K

    KisakoKivuyo Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    familia ya ndugu ARUMERU MASHARIKI inafurahia kutangaza kifo cha ndugu CCM, kilichotokea USARIVER tarehe 1.4.2012 kwa kurambwaaaa na CHADEMA, habari ziwafikie KIKWETE, MKAPA, LOWASA, KIJANA MZINZI, WASRA, SIOI NA LUSINDE popote walipo. bwana alitoa, bwana ametwaa, jina lihimidiwe.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rip ccm..
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Aminaaaaaaaaaaaaaaa,

    Peoples power, huu ni ukombozi wa wana Arumeru, sasa Nassari fanya kazi baba uwathibitishie kuwa haujabahatisha kupewa ubunge, bali unaweza ili 2015 tusiwe na haja ya kupiga kampeni bali utayoyafanya ni kampeni tosha.
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha ubwabwa wa bure na chumvi kwenye kilio watapata wana ccm wote watakao kwenye msiba
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Nani amwona lusinde mahali natafuta kinyama tafadhli ukimwona nijulishe mara moja nina ujumbe wake muhimu sana. Tena ikiwezekana na Sioi na E.L alietuhakikishia kuwa Ataapishwa tarehe 3
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Dah!

    Mi najiuliza hivi Rais Mstaafu aliyepaswa kuwa mlezi wa vyama vyote mhishiwa N'kapa atakuwa wapi saa hizi?

    Namwonea huruma sana lakini aliyataka mwenyewe.

    Mwingine nayemwonea imani sana ni Edoboy... Mkwewe ndo hivyo tena.

    Sijui atakuwa kisharudi ujeremani?
     
  7. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    RIP Magamba. Nothing Lasts Forever !
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P CCM
    msiba uko wapi??? wachimba kaburi liwe refu sana zaidi futi 10.
     
  9. c

    clyton33 New Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamezoea vya kunyonga, sasa wamenyongwa wao............!
     
Loading...