Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi Ya Uchaguzi Mkuu 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Oct 11, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    MUNGU Baba, wewe uliyetukuka sana, wewe ustahiliye kuabudiwa na kila kiumbe, wewe MUNGU wa mababa zetu, tuko mbele zako wana wako, tuko mbele zako leo Baba, tunakuja tena kwa kulia na kuomboleza, tukiililia Nchi yetu, Nchi ambayo wewe MUNGU ndie ulieamua sisi tuzaliwe hapa.

    Tunakuomba sana kwa ajili ya Uchaguzi Mkuu wa nchi yetu 2010, tujalie utuongoze katika kufanya uchaguzi wa haki na huru, waaibishe na kuwafedhehesha wale wote wenye mapenzi mabaya na nchi yetu BABA.

    Tunamchagua mwanadamu tena mwenye mapungufu Baba, tunaomba ulinzi wako uwe juu yetu, tubariki na utuvushe katika kipindi hiki, wengi walilia na bado wengi wanalia, nchi zinaomboleza, maafa, damu, vita kila mahali Baba, tuponye tunakuomba Baba.

    Mbinu zote chafu, mawazo yote machafu dhidi ya wagombea hawa nazifunga katika DAMU ya YESU Kristo, wewe MUNGU uliewavusha wana wako katika matatizo mbali mbali katukumbuke na sisi leo Baba, sikia maombi yetu Baba, Wewe ni MUNGU unaejibu maombi, wewe ni MUNGU ulie HAI, tunakusihi Baba, tunakuomba Baba yetu, tuponye na machafuko na vita ili sisi tukaseme siku moja kwa ushuhuda kwamba "Kama si wewe BWANA...mwanadamu na aseme sasa".

    Nawaombea wooote watakaosoma na kuielewa sala hii, si katika hali ya kupinga bali katika hali ya kuelewa, uwape kibali mbele yako, wao na familia zao na ndugu zao, na wale wooote MUNGU watakaopinga sala hii, kwa namna moja au nyingine Wabariki pia

    Ni katika JINA la YESU KRISTO tunaomba.....Na wote mseme AMEN
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Tuiombee Tanzania jamani
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante Mungu kwa yote...Amina.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Amen
     
  5. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, Amen!
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Amen! Amen! Amen!
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Every time I remember I'm a Tanzanian I really pray for my country.
    When I see all injustice, theft and the poor Tanzanians in their blessed land, I can't help but pray with tears.
    In short, All the time, my Love for my country drives me into my knees.
    God is gracious, God is good!
    He will take us off this yoke....in Jesus precious Name!
     
  8. M

    Msharika JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ee Mungu, Tupe kiongozi aliyetokana na maamuzi ya wananchi kwa ustawi wa taifa la tanzania.
     
  9. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    We come before THEE,ooh Father GOD...and hope that You will put Your hand upon our lovely country.
    Let Your glory reign,let Your power be manifested unto us...oooh LORD as we commit every person who
    is involved in one way or the other to this election.
    We rebuke any negativity in Your name...and allow Your righteousness to dwell.
    Amen!!
     
  10. k

    kisoti Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amen!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Amen
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeeh Mungu tupe Dr Slaa kama ulivyomchagua Yusuph kuwa kiongozi mkuu..Jiwe walilolikataa waashi limekuwa jiwe kuu la msingi Amen
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    leo ni leo kieleweke mbeya mwanza kwa masha
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ee mungu tunaomba uingilie kati kikwete asirudi tena madaeakani kwani atatugawa watz kwa udini(mahakama ya kadhi & oic)na ukabila (shule za kata)..........hatumtakiokabisa
     
  15. B

    Bull JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha wlokole kamwe hakokublika kwa wananchin kuendesha nchii hii secular country. niwazi mtabadilisha ikulu kuwa kanisa!! Mungu aepushe mbali na balaa lenu na mshindwe !!!
     
Loading...