Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya ualimu vyuo vya serikali yafunguliwa rasmi mwisho 28.06.2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Brother James, Jun 12, 2013.

  1. Brother James

    Brother James JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Hii ni taarifa Kwa wale ndg zangu wooote waliokuwa wakisubiri fursa za kuomba nafasi za mafunzo ya Ualimu Kwa ngazi ya A-Stashahada (Certificate) na Shahada (Diploma) hususani katika vyuo vya Ualimu vya Serikali (34) kuwa rasmi katibu Mkuu Wizara ya Elimu anakaribisha waombaji woote waliomaliza Shule O/A Level kuanzia mwaka 2008 hadi 2013 kuomba mafunzo hayo. Zaidi fungua link hapo chini:
    United Republic Of Tanzania - Ministry of Education and Vocational Training
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2013
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Ahsante kwa taarifa maana ushindi wa vijana wetu siyo mzuri hivyo kimbilio ni UALIMU.
     
  3. D

    Duniaze JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2013
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mbona tayari tangazo limeshapita?Deadline 18.5.2o13.
     
  4. k

    kornelio Senior Member

    #4
    Jun 13, 2013
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimeipenda hiyo bhana
     
  5. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2013
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu marekebisho.,ni ualimu ngazi ya cheti (certificate) au Grd 'A' kama inavyozoeleka na ualimu ngazi stashahada (diploma) . Shahada ni ngazi ya degree ambayo hutolewa na vyuo vikuu na siyo vyuo vya ualimu.
     
  6. E

    Erick tryphone JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Zifa za kujiunga ni zipi?
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,325
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Mkuu kwa olevel ni D mbili tu, na Alevel ni S moja tu.
     
  8. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2013
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,698
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
    mh hivi vigezo sijui d mbili kwa grade a na s moja kwa diploma? hapana kama tumefika huko mtoto wangu nitamfundisha mwenyewe nyumbani
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2013
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 83
    Vigezo kwa ualimu wa shule za msingi mwisho ni div 4 ya pts 27
     
  10. I

    IKWETE JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 3,983
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombenikuuliza na mimi kama amemaliza form 4 2007 anaweza kupata nafasi wakuu.
     
  11. Brother James

    Brother James JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Sifa za kujiunga na Stashahada(Diploma) ni matokeo ya kidato cha sita (Minimal) E moja na S moja ktk combination yako
    Sifa za kujiunga na Cheti (Certificate-Grade A) ni matokeo ya kidato cha nne (Minimal) point 27.
    Deadline ya application ni:28.06.2013

    SIFA: uwe umemaliza kidato cha sita/nne kuanzia mwaka 2008 - 2013 tu
    Application fee: BURE
    HII NI FURSA KWENYE VYUO VYA UALIMU VYA SERIKALI TU

    NB: Usijedanganyika kuomba vyuo vya private wakisema cutt-points zao ni chini ya hizo nilizokueleza, watakuwa wanataka kukuibia tu and then wakuache solemba unalia mtaani. Vyuo vyote vya Ualimu Vya Serikali na Private cutt-points zao zinafanana isipokuwa Private college wanachukua waombaji hata walio maliza kidato cha sita kuanzia mwaka 2003.
     
  12. 4

    4cus New Member

    #12
    Jun 15, 2013
    Joined: May 3, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo four ya 28 vyuo vp vinawapokea?
     
  13. M

    MASSIVE BOOM Member

    #13
    Jun 16, 2013
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naenda kuwaambia wadogo wa-apply faster coz hii ni fursa yao coz wanasifa za kuombea
     
Loading...
Similar Threads - Maombi ualimu vyuo Forum Date
Namna ya kutuma maombi ya ualimu wa diploma shule ya msingi Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 28, 2015
Jinsi ya kutuma maombi ya kozi za Ualimu Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 20, 2015
NACTE yaongeza muda wa maombi ya masomo ya diploma ya ualimu kwa mwaka 2015-2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 10, 2015
Maombi ya mafunzo ya ualimu mwaka 2014/2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 21, 2014
Maombi ya vyuo vya ualimu grade 'a' 2014 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 8, 2014

Share This Page