Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya tendo la ndoa..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Asprin, Mar 8, 2010.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280


    Tendo la ndoa kwa wanandoa katika makabila tofauti huombwa kwa viashirio tofauti:

    ''Mchagga"........'We mama Haika, uko wapi? Ntaacha!!!
    "Mkurya"..........'Rara chini nikurenge"
    "Mhaya"..........."Mama Koku if you are ready twende tuka-perform"
    "Mnyakyusa"....."Findu fyangu we obhokela
    "Mpare" ..........."Mama Foibe thou nikakudenge"
    "Msukuma".."Mama Kabula twendee tukhalimege litonge"
    "Mjaluo"..........."Twendege tukasukumane"
    "Mmasai".........."Mama Yeyoooo nataka ile namesa mwensake saa hii"

    Natamani kujua Tanga Line, Wanyamwezi na Dengereko wanaombaje gemu kwa wake zao?
    Angalizo: Hii ni kwa wanandoa tu!!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwani wewe huwa unatishia kususa? eti nitaacha......wakati mtu mwenyewe siku hiyo unarudi saa 12, umebeba matunda, safari za jikoni haziishi, mara ooh nasikia harufu ya misosi unapika nini vile, mara unashika kiuno ya mamsapu kidogo, mara unapiga makalio yake kibao!

    yote hayo maandalizi tu.........halafu ususe hiyo kitu inamesa mensie weeeee!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huu utafiti baaaaab kubwa!
    Mkuu, subiri nikupe za kule kwetu!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah ! sore nimeingia choo cha kiume.Natoka sasa hivi.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHEHE!mimi nimelipenda angalizo tu

    WAHEHE HUJAWARUSHA
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Ili mradi isiwe ili ya niangusage beee!
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    sio kila muda ni ujasiriamali zaidi,
    kuna mida mingine ni ya kimapenzi zaidi.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Unasahau kuwa nakuwa nimetokea bar. Na mabo ya bar tunayajua wadumisha mila wenyewe.........:D:D:D!!!!!!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Kule kwenu huwa wanasemaje? Hebu kajaribu kumuuliza bibi yako!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!ngoja aje hommie NL aitolee maelezo
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kaka mkuu haikuwa maana yangu kuwa niko kijasiriamali zaidi,hapana hata Kimapenzi zaidi nako nipo nipo.ila tu Tatizo ni lile ANGALIZO;Kwa wenye ndoa tu.
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    baba ........... si unaona mtoto kakuwa?twende basi tukamtafutie mwenzie wa kucheza nae
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WANYAKYUSA ''...nungweeee?!TUWUUKE NUNGWE...!tuwuke tukin....ore:D:D
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wakwere wao saa yoyote tu huwa mzee aningia ndani anasema
    mama cheusi.......hebu njoo mara moja.
    mama akisikia hivyo tu, hata kama kuna maharage jikoni, anayatoa kwanza, coz anajua mzee anataka chakula yake.


    na si unajua mzee msuli, mama kanga moja, kwa hiyo hakuna shida kusagula.
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ya nini sahizi? hainihusu mie bado mtoto.Wakati ukifika nitauliza.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo kila siku mnatafuta mtoto?.tehe tehe!!
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha ubaguzi Xspin mwone kwanza
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Kumbe bado kuolewa? Ngoja ni do the needful!

    Hehehe! Hilo ombi lazima litakuwa la mchana!!

    Hahahaha! PJ ngoja akuje kuthibitisha!

    Hahaha! Kumbe ndo maana prezidaa wetu mambo flani.........:D:D:D!!!!!!!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mshiki wewe bado kujua haya. Subiri projekti yako ifike.

    Nyie bado zenu zile za kudandiana chini ya mikahawa!
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si mpaka akizaliwa ndo watu upumzika kidogo kama miezi au?
     
Loading...