Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya mvuta bange yafanikiwa kuliko ya mchungaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Feb 20, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana mmoja wakati wa kijiandaa na mitihani ya kidato cha 4 alikuwa anasoma na wenzake usiku gheto. Huko gheto wenzi wakamfundiosha kuvuta bangi. Bangi ilipomkolea akachanganyikiwa akawa anasema hovyo na kupagawa. Baada ya wenzie kumrudisha kwa wazazi wake ikabidi aitwe mchungaji jirani ili amuombee. wachungaji kama mnavyojua tena akaaanza "toka kwa jina la......na .........hakuna kilichotokea na badala yake jamaa makelele yakazidi. Mmoja kati ya wale aliokuwa anavuta nao bange akashauri "huyu dawa yake nyepesi tu mpeni miwa ale" Ikatafutwa miwa usiku huohuo na jamaa baada ya kufakamia miwa akapata nafuu. Wazazi wakambana jamaa aeleze imekuwaje hadi akajuwa ugonjwa wa mtoto wao unaweza kupona kwa kila miwa. Naye hakuficha " jamani hapa hakuna pepo wala nini sisi tulikuwa tunavuta bange gheto na bahati mbaya jamaa yetu ni mwepesi katika mambo haya". Wazazi angalie makundi ya prep. wanayoshiriki watoto wenu je yanawasaidia au yanachangia kuwaharibu zaidi?. Hili ni tukio la kweli, utani umechukua sehemu ndogo sana.
     
  2. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.ukweli ni kuwa tunafanya makosa kwa kukariri hata kwa vitu vya kutumia logic ya kawaida, mlokole ameaibika kwa kumwita .... atoe mapepo wakati ishu haiusiani na hayo mapepo. Wanafanya makosa haya mara nyingi sana utakuta mtu malaria imepanda kichwani badala ya kumpeleka hospitali wao wanampeleka kanisani kumuombea!! YESU HATAKI WAPUMBAVU HATA KIDOGO!
    2. tunatakiwa kuangalia tulipojikwaa sio kuhangaika na tulipoangukia.
    BIG UP!
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    bangi nibangue nipate kumjua Mungu maombi mengine hayo ya mashorobangi.
     
  4. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The number ur calling iz buzy try again later
     
Loading...