Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya Lema na wenzake yamegonga mwamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 13, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Godbless Rema alishiriki katika maombi ya kumfufua Shangwe Mwalusamba ambaye ni mke wa rafiki lakini yaligonga mwamba. Maombi hayo yalichukua karibia siku mbili yalitokana na imani za kishirikina ambapo waliamin marehemu karogwa kwani aliugua kichwa mda mfupi akapoteza maisha. Godbless rema alisema "mimi namwamini Mungu na maadui zangu wanapo ongezeka naongeza maombi sio walinzi."akaongeza "Mnapo ombea mtu sio kusema eti ni katiba kwamba lazima afufuke chochote kitakacho tokea unamshukuru Mungu." Mia
     
  2. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source mkuu.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    rema -lema
     
  4. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hizi kasimuliane na wenzako mkisukana we ukikosa cha kupost unatunga ujinga na kuuleta hapa masaburi mkubwa we
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    asante mkuu. mia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    source ni wapo Radio. mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    asante kwa msaada wako. mia
     
  8. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imani yake hiyo haituhusu.
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Du! kweli kuna mabadiliko. kutoka kuwa kiongozi wa mtandao wa wezi wa magari mpaka kuwa mwanamaombi!
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mh, hiyo nayo! Au imesahaulika?
     
Loading...