Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maombi ya kuliombea taifa ARUSHA TAREHE 5 MWEZI WA SABA 2012

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parata, Jun 30, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Poleni kwa majukumu ya kulijenga taifa letu la tanzania.kutakuwa na maombi ya kuliombea taifa letu la tanzania na kuvunja laana zote zilizowekwa katika ardhi ya tanzania.

    Eneo ni safina radio arusha ukifika we ulizia safina radio utapelekwa.
    Kutakuwa na vyombo maalumu vy a kuhifadhi udongo na unatakiwa uje na udongo wa sehemu unayoishi,kutakuwa na chombo cha kuhifadhia udongo ni kidogo tu na kitakuwa na jina la mkoa kwaiyo unaangalia mkoa uliotokea na unaweka hapo ni udongo kidogo tu nia ni kuvunja maagano na laana zote maana kumbukumbu zote huwekwa katika arhi, pia kutakua na chombo kwa ajili ya udongo wa familia na kazi nia ni kuvunja laana ya familia itaanza saa moja kamili na kuisha jioni karibuni sana ukisikia mwambie na mwenzako
     
Loading...