Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by majanga mbishi, Mar 7, 2012.

  1. m

    majanga mbishi New Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI ZA ASUBUHI
    mnaweza kunisaidia kupata kazi katika sehemu inayoendana na masomo yangu niliyosoma ya mass com, public relation, marketing,story na kutangaza namaliza mwezi wa tano naombeni mnisaidie katika hili.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    subiri watakuja hapa
     
  3. Quirine

    Quirine Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaowaomba wakusaidie hawana kaz pia, uwe mvumilivu kijana soko la ajira limechafuka sana na unaozania watakusaidia utawatambua wakat ukifika
     
  4. n

    namnyak Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du bora ujiandae kuwa na uvumilivu wa kutosha kabisa ndugu yangu
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe ni msomi,usitarajie kuajiriwa pekee,elimu yako inatosha,kabla hujamaliza nakushauri uanze kufanya research ya kujiajiri mwenyewe kwa fani yako,u r in a very gud position kutoka,ajira hakuna.
     
  6. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maliza shule kwanza, usije ukakamatwa kwa kuwaza kutafuta kazi. Ila ushauri wa bure, ukitaka chukua, hutaki unaachana nao. Wakati unamalizia masomo yako jiandae kuanzisha ofisi yako (hii itakusaidia kujipanga namna gani utakifanyia kazi hiki ninachokwambia). kwa mfano, unaweza kuanzisha ofisi ya ku design matangazo mbalimbali ya biashara (yenye mvuto) ambayo utakuwa umeyalenga makampuni fulani au kundi fulani la wafanyabiashara, kisha unawatafuta (mmoja baada ya mwingine). Ukiwapata unawafanyia presentation ya kile unachokusudia kuwafanyia (kuwaandalia matangazo na kuwauzia). Wakivutiwa nacho unaingia nao mkataba wa kuwauzia matangazo hayo (of course utabidi kuya customize kuendana na biashara husika) ambayo mkikubaliana wewe utakuwa unawapelekea kwenye vyombo husika vya kutangazia. You get your daily bread. Ajira ni ngumu kijana!!!!! Kuna masters kibao ziko huku mtaani zinadoda, kubeba zege hawawezi maana status iko juu, kazi nyingine hawapati. Heri yao waliobaki ughaibuni kubeba box maana hakuna jamaa zao wanaojua kuwa wanabeba box huko. Think twice
     
  7. w

    winifrida Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maliza shule kwanza ukimaliza uje huku uraiani maana hata unaotuomba kazi tunazitafuta nazo zinakimbia sijui ziko mbali
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tembelea mitandao ya kazi kama, Kazitanzania.com,Brightermonday,Labourrecruitment etc
     
  9. m

    maglicious New Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni kutafuta kazi nimemaliza kidato cha nne any job nitafanya plz
     
  10. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Loading... ingia hapo unaeza kuona kinachokufaa
     
Loading...