Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya kaz iya udereva

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mukama talemwa, Jan 9, 2012.

  1. m

    mukama talemwa Senior Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninanaomba wana jf yeyote ayejua au anaye hitaji driver niko tayari,nina leseni class A,B, c1, c2, c3,na D na E,nimeendesha magari tofauti tofauti kwa zaidi ya miaka kumi.Muda mrefu nimefanya kazi za mauzo kama salesman,kazi hii nina uzoefu nayo sana, tatizo sina cheti cha kuisomea zaidi ya semina mbalimbali kuhusu mauzo na merchanding, customer service,sefety at work pamoja na course fupi NIT kuhusu defensive driving.Nina record nzuri ya uaminifu na sijawahi kupata ajali tangia nimeanza kendesha magari.
    Ninasubiria kutoka kenu wana jf
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hebu cheki hii halafu jaribu bahati yako ndugu:

    Good luck......
     
  3. m

    mukama talemwa Senior Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru ndugu, wacha ni-send cv yangu nione. Hawa jamaa wako sehemu gani na unajua shughuli zao zaidi
     
Loading...