Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ya Ban - ya Liraisi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mja, Jul 20, 2011.

  1. m

    mja JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF modi, mimi JK ni limtani langu, nimisikiaga li raisi lilikweda kwenye bezidei ya madiba wakati tuna liskendo la kukosa umeme .. hata mang'ombe yangu yalishidwaga kulala usiku kwa kukosa tala. sasa mimi nilikuwa naomba kwamba, kwa nini usilipige ban hili limtani langu , likaaa hapa nchini bila kwendaga nje kwa miaka 4.

    nawasilisha wajameni... wabunge wooote wa JF, muniungage mukono..iiiiiih
     
Loading...