Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi: Takwimu za wanaojiunga na vyuo vikuu vya umma (direct from school)-Rukwa &Kig

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sisimizi, Nov 11, 2009.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ninakusalimuni nyote wanazuoni na wana JF kwa ujumla wenu!

    Ninahitaji kufanya research juu ya vikwazo vya maendeleo ya elimu katika mikoa ya Rukwa na Kigoma. Ninaomba takwimu hizi kwenu, endapo miongoni mwetu wana JF, awaye yote anaweza kuwa nazo au akanielekeza mahali ninapoweza kuzipata (ku- download), nitafurahi mno!!.

    "Your brain never get old unless you stop reading"- Sisimizi
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
Loading...