Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi ndani kwa kanisa!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JoJiPoJi, Feb 19, 2012.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Baada ya ibada kuisha ikafuatia kipengele cha maombi,PADRY akasema
    kama kuna muumin yeyot
    ana maombi ainuke,
    Mara mtoto akaenuka na
    kuanza kuwaombea wazaz wke, Akaanza mtoto
    nawaombea wale wote
    wasiokua na mavaz kama
    wale wasichana wanaokaa
    uchi kwenye CM ya BABA wapate hela wanunue
    nguo, napia nawaombea wale
    wasio kua na nyumba
    kama wale wanaume
    wanaokuja kulala na MAMA baba akiwa hayupo
    uwape
    uwezo wajenge nyumba zao waache kuja kumsubua
    MAMA ucku,
    na yule anayecheza mieleka na dada kitandan
    mungu amjalie afike fainali acheze na john cena!
     
  2. L

    Lymphocytes Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amemsahau anayemchumisha kaka yake mchicha...
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto paparazi wasihangaike kumtafutia fani!
     
  4. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na yule aliyemuingizia dudu kwenye kikojoleo chake alimsahau?
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    hahahhhah, mtoto noma.
     
  6. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katumia vizuri fursa aliyopewa, Bila shaka mungu wake kamsikia, kasheshe kwa mama kuruhusu wanaume walale nyumbani wakati baba hayupo!!
     
Loading...