Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi na mafungo ya Lema yajibiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dotto, Apr 16, 2012.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJf kama mnakumbuka baada ya sakata la kuvuliwa ubunge na mahakama katika hali ya mizengwe Mh.Lema alisema nafunga kwa siku saba. Na kama mnavyoona mkanganyiko ulioko Arusha ndani ya CCM ni dhahiri kuwa Mungu anajibu mapema. Naona tusubiri mengine mengi tu!!
     
  2. d

    dguyana JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C!!!!!!!!!!!!!! Huu nimwanxo tu na bado.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama haya majibu ya mfungo wake naomba atutajie jina lake na wengine tumuombe, hali ya uchumi sio nzuri.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh . . . . .
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu ufalme wa Mungu uko ndani ya mtu na sio barabarani na wala kwa jirani. But, alichoamua yeye Lema kilianzia ndani yake na kukifanyia kazi mwenyewe na Mungu wake. Jaribu na utaona!!
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama alishalifikiria hilo. labda kama utalianzisha hilo wazo lako na isije ukatangulia wewe!!
     
  7. T

    Triple DDD Senior Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM wapo makini, subiri tu mtaona
     
  8. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wacha mchezo na mwombaji mpiga magoti, na ujue kaburi wanalowachibia Chadema, wao ccm watatumbukia wenyewe c'est fini, kwisha habari yao.
     
  9. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaendelea na mfungo ili turudie uchaguzi wa rais it is possible anweza kujiengua au akaenguliwa.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nasikia kaenda brazil naomba akakabwe na mfupa wa samaki afe......
     
  11. d

    dotto JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nchi hii tulipewa na wakoloni weupe kwa amani tupu itakuwa hawa wakoloni weusi. inawezekana kabisa kwa maombi tu mambo yakajipa soon.
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    miujiza haikuishia kwa wana wa israel bali mpaka leo ipo haki haipote kwa ujinga wa wachache hata kama si lema kuna wengine wanaomba kwa roho za huzuni wakiona jinsi gani nchi inanyonywa na maombi, kilio, na sema nabado mtaona mengi sana
     
  13. MZEE WA ROCK

    MZEE WA ROCK JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hili li baba mwanaasha gamba lake gumu tumfungie siku 30 maombi yetu yatajibiwa tu
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunaambiwa hii ya Leo ni mtoto, tusubirie mtikisiko wa magamba hapo kesho!

    Wao wana Fedha za Freemason

    Sisi CHADEMA tuna Mungu!
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ninachoju kabisa kabisa, Mungu huwa anajibu maombi yanayofuata neno lake.

    Kuna hii: [SUP]14[/SUP]And this is the boldness which we have toward him, that, if we ask anything according to his will, he heareth us: [SUP]15[/SUP]and if we know that he heareth us whatsoever we ask, we know that we have the petitions which we have asked of him American Standard Version. 1995 . Logos Research Systems, Inc.: Oak Harbor, WA (1 John 5:14)
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Omba Lema, hata kama ubunge huna but CDM watakupa kazi ya kipato tu. We love you all. Watapata pigo mara mia saba sabini! Nakusifu na wafuasi wako AR mmedumisha amani. I lways tell people CDM ni chama cha amani. Wanaoleta fuji CDM ni mamluki wa CCM kama akina Milya. I love peoples power, tuanze kampeni za urais mapema.
     
  17. L

    LULENGO Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda Lema hapo nimekupa zote sasa magamba full presure,na bado hata baba mwanaisha yuko mbioni kusepa
     
  18. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mmmh! Kaaazi kwel kwel.
     
  19. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwani waliompora ubunge ni CCm-arusha au Ikulu

    mimi nilitazamia mkanganyiko utokee (serikalini)Ikulu
     
  20. dallazz

    dallazz Senior Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli yakheee.
     
Loading...