Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maombi kwa ajili ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngigana, Oct 30, 2010.

  1. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mungu uliye umba mbingu na nchi, uliyeumba Tanzania na watu wake; kesho watanzania wanapiga kura kuwachagua viongozi wao. Wapenda amani twakusihi uchaguzi uwe wa amani na haki. Kila mgombea avune anachostahili na matokeo yatangazwe sawa na idadi ya kura alizopata. Wale wote wanaopanga kuiba kura wapigwe upofu na mipango yao isifanikiwe! wale wote wanaopanga kuchakachua kura wakati wa kujumlisha, iwe kwa kuvuruga na kuingilia mitandao (IT) hao wapigwe wazimu wachanganyikiwe kabisa ili uovu wao usifanikiwe! Muumba mbingu na nchi weka malaika zako wema katika kila kituo cha kupiga kura ili kuwatia hofu wote wenye mipango miovu ya kuiba kura na hivyo kuwadhihaki watanzania. Mungu nchi yetu imekuwa kituko katika nyanja zote elimu, afya, michezo, miundo mbinu nk. Mungu inatosha tunataka ukurasa mpya. Wakumbuke watanzania kwa kuwapa akili na utashi mwema ili kesho wasifanye makosa, watumie akili zao njema na ufahamu kuchagua viongozi watakao livusha taifa hili liondokane na umaskini wa akili. Muumba mbingu ikumbuke Tanzania, kwa kuwa wakati wa mabadiliko ni sasa na hasa hiyo kesho 31/10/201.:israel:
    Ahsante kwa kiutakabali sala hii.
    Mungu ibariki Tanzania! AMINA!!!!!!!
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Amen!!!!
     
  3. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amen.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Amen
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa maombi ya kazi gani..kama haki iko mbele yako TAKE IT.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amen kubwa
     
Loading...