Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maofisini kuna mambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 22, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Hapa ofisini kwetu kuna kaka mmoja mwanasheria. Anaheshimika na watu wote kutokana na tabia yake ya kuwahi sana ofisini, unadhafu na ukimya wake.
    Leo nimewahi sana kufika ofisini kwa kuwa nilikuwa nimetokea muhimbili kumuona mgonjwa.
    Nilichokishuhudia, mheshimiwa huyu nimemkuta ****** akichota mikojo yake na kunawa usoni. Aliponiona alishtuka sana, akaniambia ana safisha nyota na kujikinga na uchawi ambao wabaya wake wamekuwa wakimtupia.
    Jamani, kumbe vyeti sio ufahamu.
    Nimecheka sana leo.
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du, eee bwana eee. Kumbe sheikh Yahaya bado anawateja??? Aibuuuuuuuu itokanayo na kudanganyika.
     
  3. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Isishangae sana baadhi ya wasomi tz,wanaamii na kutenda mambo ya kishirikina.. You just keep calm atakuogopa milele,tena angekuwa bosi ingekuwa fresh sana.more marupurupu.ofisini kwetu kuna jamaa anashindwa kutembea vizuri,amelazwa hospitali anhisi tumbo lina pini,au misumarina na inatoa sauti akiruka.shit happens.
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Vyeti?? mbele ya waganga wa kienyeji? Mbele ya waganga wa kienyeji hakuna cha usomi wala nini kwa walio wengi. Wanawatii na kuwaabudu kama miungu. Fikiria mtu kunawa mikojo yake! Kaambiwa afanye hivo na mganga wake bila shaka. Haingii akilini. Lakini ndo hali halisi.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    duh kazi kweli kweli.....watu kama hao wasiomtegemea MUNGU maishani mwao,adhabu kama hizo huandamana nao...ama kweli shetani hawezi kukupa kitu cha bure....lazima akuaibishe...aibu gani hiyo sasa na uchafu juu
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msishangae.
    Nakumbuka miaka ya 80, nikiwa field wizara fulani, kuna katibu wa wizara alikuwa anakuja na kuku mweupe kila siku ofisini, akisema kuwa huyo kuku ni mzimu wa babu yake na unamlinda.
    Ofisini mwake alikuwa akiwasha ubani 24 hrs, ukiingia huwezi kukaa zaidi ya dakika 5. Mlangoni alibandika karatasi fulani lina maneno ya kiarabu yenye rangi nyekundu.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Waka waka ehee waka waka ehe this is africa!!!!
     
  8. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Ukienda; Bagamoyo,Handeni, na kwingineko, Nyakati kama hizi huwa kuna misururu ya ma rand cruiser ya waheshimiwa wetu, some of them are distinguished professors, wakifika huko mtu anafanya lolote ambalo mganga huyo(hata darasa la saba hakufika) anamuelekeza ili eti ashinde tena kwenye kinyang'anyiro!!!
    Professor analishwa matakataka bila kuhoji hata kidogo!!! Asikuambie mtu!! People are captives
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Aiseee mambo ya aibu kwa kweli!
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata humu JF wamo!!!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hi itakuwa ni brand mpya eeh!!...
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umewaona??
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    inawezekana hao ndio wanasababisha hata mauaji ya albinos!! inasikitisha sana
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yes, unakumbuka nilipokuona umevaa miguo myeusi, ulikuwa unaenda wapi??!!!!!!!
    kwi kwi kwi kwi wiwiwiwiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Washirikina wote na waaminio uchawi akili zao zimo humu ndani ya hii kaptura.[​IMG]
     
  16. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Thanx Preta for an intelligent note!!! Haha haaa!!. It should hav been Landcruiser!!.
     
  17. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Uzee huu unatusumbua!!
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahahaha hehehehe bwahahaha
    alikuwa Nyani Ngabu nini?
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red nimecheka kumbe ukitaka watu wasijae ofisini kwako choma ubani tu!
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hewa ya oxigen ilikuwa ikimalizwa na harufu ya huo ubani aliokuwa ukichoma. Mwenye matatizo katika mfumo wake wa upumuaji lazima achungulie kaburi, kutokana na hewa mbaya ya kile chumba.
     
Loading...