Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maofisa Usalama toka Ikulu wakiri kwamba kweli CCM imezidiwa CDM inakwenda kushinda

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 30, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imetuma ma afisa usalama walio zagaa Arumeru kama kumbikumbi.kambi yao kubwa mojawapo ni Bar ya Transit eneo la Leganga Usa River.Kwa Bahati mbaya au nzuri eneo hili lina wasomi wengi mno na limezungukwa na Vyuo Vikuu zaidi ya 3.Hawa Maafisa usalama tunawajua na tumesoma nao sekondari nk,hongereni serikali kwa kuwapa ma alawansi,wapo huku wanakula bata na wanakiri kweli CCM baibai.
    Nawasilisha...
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamateni mmoja mumtest kama kama atakuwa mtamu kama bata zitokanazo na alawansi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hata walete ma-manager usalama sisiemu lzm iondoke hapo arumeru.
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wanalijua hilo lakini saizi wako katika mkakati mzito wa jinsi gani kura ziibwe. Wanajadili altenative moja baada ya nyingine na hatimaye muafaka utapatika ili kumuokoa Sioi asishindwe. Ila hali ni mbaya sana.

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
Loading...