Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maofisa hawa kwaheri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kihengela, Oct 13, 2011.

  1. k

    kihengela New Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape tunangoja kwa hamu uamuzi wa vikao hivyo, lakini chonde chonde, tumeibiwa sana, tukadhurumiwa sana na hao mafisadi, sasa malizeni suala la kuachana nao, ili tuone na mengine yakifanyiwa kazi!!
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    may be sijasoma vizuri..................unamzungumzia Nape???maamuzi mazito???vikao vya sisiem???
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama ni Nape huyu anayejiita mbwa hana jeuri lolote kwa wanaomfuga,labda atokee Nape mwingine,lakini siyo huyu anayepoteza muda wake bure kuuza sura kwenye ma tv
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nimetoka kapa wajameni,,,,,
     
  5. b

    ben genious Senior Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heading, massage, havieweki sipawezi hapa
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Nape hana uwezo wa kumfukuza mtu yeyote ndani ya chama kwakuwa yeye sio chama ni mwanachama.
     
  7. L

    Libaba Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijui ni ukame sijui ni njaa.Jaman great thinkers kabla mtu hajaanzisha thread aifanyie tathimin kwanza arudie mara kadhaa kuisoma na kutafakari kama kuna mantiki na mtiririko wa kile anachokikusudia msomaji akielewe. Natanguliza shukurani
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine unatakiwa uwe 'wide' na yanayoendelea na kukuzunguka ktk maisha yako. Jiulize mbona wengine wanchangia kitu kile kile ambacho wewe hukielewi? Hapo ujue kuwa ktk hilo, wewe ni mgeni, na hivyo ni vyema ukae kimya tu usubiri wakati wako ufike.
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    r u really genious?
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kaka vipi ?Mkitumwa hapa muwe mnaomba na semina elekezi msije na pupa kama Nape na genge lake.Acheni kumwaga upupu hapa .
     
  11. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Msaada aliye elewa hii thread akili yangu imegoma kuelewa hapa
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    umeniharibia usingizi wangu!!!!!!!!!!!
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Alipokuwa anazunguka mikoani na slogany ya kujivua gamba na kuwa watawafukuza alikuwa anaongea kama nani? Sasa ahakikishe chama kinawakufuza hao mafisadi wao. Kazi ipo sisiem, waulize habari ya kujivua gamba kama wanakumbuka!
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Waachane na hayo magamba CCM iimarike.
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Sijakuelewa ndugu yangu.
     
Loading...