Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manzese Kubwa Kabisa Duniani-kumbe Sio Tz Tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Augustoons, Jan 10, 2008.

  1. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CC[​IMG] Utadhani bongo peke yake lakini kwingineko duniani kumbe hali inatisha? DHARAVI SLUM INAKADIRIWA KUWA NI SLUM KUBWA KUPITA ZOTE DUNIANI WAKATI,KIBERA SLUM INAONEKANA KUWA NI SLUM KUBWA KUPITA ZOTE AFRIKA,SIJUI MANZESE NI YA NGAPI? NAAM DHARAVI SLUM IPO INDIA.Nchi hii ndiyo inayoongoza kwa mitambo mingi ya nyuklia kwa ukanda wote wa bara Asia,na uchumi wake unakua kwa GDP ya 9.5 lakini maendeleo bado si tawanyifu.

    Kwa habari zaidi angalia attachment hapo chini

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Hii kali, yaani hata hewa huko hamna.
    Hewa watu wanavuta hewa mfu
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    teh teh hii kali kweli kweli..
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hehehehe dah! hii nilikuwa sijaipata.
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaishije watu wa eneo hilo?
     
Loading...