Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyerere kugombea ubunge 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwitongo, Sep 20, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kwamba yule mwandishi Manyerere Jakson anajiandaa kugombea ubunge Jimbo la Musoma Vijijini mwaka 2015 kupitia Chadema. Inasemekana mipango yote inasukwa na ndugu yake Vincent ambaye kwa sasa anaongoza Musoma Mjini.
    Mwenye taarifa zaidi atujuze!!
     
  2. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe taarifa umezitoa wapi? Hapo ndipo ungepata habari zaidi.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndendesi nyingine bana
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Umbea ni umasikini.
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    No research no right to speak.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ndugu wawili wanataka kuwa wabunge?
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    What is new akigombea ubunge? Hata akitaka kugombea urais kama ana ubavu so be it. Kwa vile ubunge na ufanya biashara hauna tofauti, acha naye ajaribu bahati yake. Kama akina Nkamia wameweza kwanini yeye asigombee? Mie nikisikia kuwa Salma Kikwete anagombea ubunge kwao sitashangaa maana najua ni kutafuta kuongeza ulaji na dili.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ama ndio wewe Mwenyewe umekuja kupima upepo hapa JF???? :A S 39:
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mhhhh huyu si ndio alikuwa anamtukana Mbowe alipoondoka Tanzania Daima na mwenzie Balile? Ameukosa u-DC sasa anataka kula matapishi yake? akae huko huko kwa Lowassa na Gazeti la Jamhuri lao kumtukuza EL
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo vibaya wakianza maandalizi mapema maana 2015 siyo mbali..
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sasa ugomvi wa Bowe na huyo manyerere unatuhusu nini chadema au aligombana na mbowe kama mwenyekiti wa Chadema...?
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,271
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Chadema should not accept mercenaries the likes of Manyerere!!
     
  13. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unathibitisha kuwa ukimtukana Mbowe CDM hauna chako hata kama anayoyafanya ni ya kijinga?
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,035
    Trophy Points: 280
    hii habari siiamini vile maana MKONO kachangia kwa kiasi kiubwa sana kwa VICENT NYERERE kuingia pale jimboni kwa hiyo unataka kusema anataka kumgeuka bwana mkubwa??
    kajipange mkuu
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jamaa amekaa kimamluki
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    CCM wala usimtukane JK, we mtukane Ridhiwani halafu ukione cha moto. Hata ujumbe wa shina utausikia kwenye bomba
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nchi ya chaguzi... Kila siku uchaguzi, kugombea, uchaguzi, kugombea n.k
     
  18. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka jk alivyoingia madarakani vichwa vya habari vya manyerere "kikwete kama nyerere, lowasa kama sokoine" nilivyo m sms kumuuliza ni kweli lowasa ni kama sokoine kwa kuwa wote ni wamasai? Akajibu ndiyo lowasa ni mchapa kazi kama sokoine, swali la pili, sokoine alikufa akiwa na jozi tano za viatu, na wala hakuwahi kumiliki hata volkswagen je bado wanafanana? Mpaka leo hajanijibu, naomba anijibu sasa kwa kuwa labda yuko huru zaidi
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Salama JK - NEC Lindi

    Ritz (Ridhiwani) - NEC Bagamoyo

    Jakayo - mwenyekiti
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Nimjuavyo mimi huyu jamaa kwenye tasnia ya habari ni mpiganaji aliyefikia cheo cha kamanda!. Kama Uchadema wake ni yale magwanda, amekuwa akivaa vile hata kabla Chadema hajabuni gwanda!.

    Kisiasa alikuwa Mtanzania ya Generali Ulimwengu akaasi na kuanzisha Tanzania Daima ndipo the King Maker (RA) akawanunua kwa bei ya Jumla yeye na mwenzake na wote ni chanda na pete na EL na gazeti lao la Jamuhuri ni tawi Rai funded by RA!.

    Chadema kuweni makini sana na mamluki wa kisiasa watakao kuwa planted kwenye baadhi ya majimbo ili kuzuia yasiende opposition!.
     
Loading...