Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyerere Jackton wa gazeti la Jamhuri: Ninayo list ya wafadhili wa nje wa UAMSHO!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zanzibar huru, May 31, 2012.

  1. z

    zanzibar huru Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndio kauli yake leo kwenye press conference Unguja

    sasa kama mwandishi wa habari kwa nini asiweke wazi majina na listi ya hao wanaoifadhili UAMSHO?

    Manyerere anaficha nini?

    Msisahau kuwa huko nyuma aliwahi kusema najua wafadhili wote wa nje wa Freeman Mbowe na CHADEMA lakini akashindwa kuileta wala kusema ni akina nani hao.

    Mwenye namba yake tunaomba amwambie aje hapa JF ajibu hizi tuhuma kabla vijana wetu hawajaingia kumfanyia ile kazi ya CSI
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ccm wanamtumia kudivert tention ya watu maana ukweli walio nyuma ya hiko kikundi ni ccm wenyewe huko unguja na suk yao
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mchumia tumbo wa akina lowassa na salva rweyemamu..hana jipya.
     
  4. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mmmmmh!!!! Manyerere kama kweli ni kauli yako, tunaomba hiyo list mkuu.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wanaofadhili si waarabu wanataka kurudi zanzibar kuja kuendeleza utumwa wao kwa wanyamwezi na wamakonde walioko zanzibar!.
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Manyerere, Rweyemamu na Salvatory ni magamba ya Uandishi wa habari. MCT mmpo wapi?

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamhuri 'tunaanzia pale wengine walipoishia' Manyerere njoo au unataka tuanzie ulipoishia:lock1:
     
  8. z

    zanzibar huru Senior Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na akija nataka atuletee ushaidi kuwa CHADEMA ina fadhiliwa na watu wa nje
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na wewe si huwa unasema CDM ni chama cha wakristo? au kwavile leo amekugusa ndiyo unatafuta huruma ya wanaChadema? shame on u!
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Amekosa UDC huyu. Sasa ameona njia pekee ya kupata UDC ni kuichafua UAMSHO. Hana lolote ni mchumia tumbo. Gazeti lao - Jamhuri limepewa fedha na Lowassa na Membe. Kama anabisha aje hapa akane kisha tumueleze alipewa lini na kiasi gani.

    Nakumbuka wakati wa kampeni za mwaka 2005 huyu ndiyo alikuwa mpigadebe mkuu wa Kikwete akiwa na Balile. Alimtukana matusi mazito Dk. Salim kwa kumita mwarabu. Maandishi yake bado tunayakumbuka. Alikuwa mpiga kampeni mkubwa wa Kamalla aliyekuwa mbunge wa NKENGE.

    Waliligeuza gazeti la Tanzania Daima kipeperushi cha CCM. Walikuwa wanamwambia Mbowe, utuache usituingilie. Baada ya Mbowe kuchachamaa ndipo wakaibuka na ile tamthiria ambayo wengine wameingia kuicheza bila kuijua chanzo chake inayosema, "Wamilikiwa wa vyombo vya habari wanawaingilia wahariri."

    Hata nyumba anayokaa alijengewa na Lowassa na akawekewa umeme na Lowassa. Kama Manyerere unabisha njoo hapa ukanushe.
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu husiwe unameza propaganda za watawala bila kutumia bongo yako. Mimi naamini licha ya mapungufu lakini wananchi wa Zanzibar wana sababu za msingi kuukataa muungano huu kama ulivyo sasa!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Manyerere nilishamdharau siku nyingi kwanza alishauguwa ugonjwa wa kichaa sasa huwezi juwa labda kichaa kinamrudia.
     
  13. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfadhili wa uamsho ni shetani
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wafadhili wa UAMSHO ni waarabu wa OMAN, wanataka kuleta OIC Z'ba
     
Loading...