Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyaunyau: Kutoka uigizaji hadi usangoma!

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Apr 19, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :target:Amla paka mzima laivu!!!


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huu ni ushetani na mapepolisim, ibilisi kashindwa kwa jina la Yesu Aliye Hai, Damu ya Yesu Iliyomwagika Msalabani Yatosha. Mnaotafuta damu za paka na nyingine mzijuazo inakula kwenu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kupagawa huku!...Maisha yanapokuwa magumu mtu aweza kuchukua maamuzi yoyote, bila kujali matokeo yake!
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani ni nani huyu. Alikuwa anaigiza wapi? Mbona simjui
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh my! no comment
     
  6. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    history yake in nutshell


    Anaitwa Dr Manyaunyau msanii aliyetokea kwenye usanii pale Kaole katika kundi lilotoa wasanii wengi maarufu wa filam nchini Tanzania.Kama unakumbuka katika michezo ya Kaole kama Radi na Fukuto iliyokuwa inarushwa katika kituo cha ITV alikuwa anajulikana kwa jina la Promoter Jongo akiwa na swahiba wake Juma Mchopanga na akawa anajishughulisha na mambo ya mapromotion kwa kuandaa maonyesho ya kisanii.Kwa sasa Dr manyaunyau anajishughulisha na shughuli zake za uganga hapa nchini na nchi za nje.Dr Manyaunyau anasifika kwa kula paka akiwa katika shughuli zake za kiganga na kujipatia umaarufu mkubwa hapa nchini.Kwa mawasiliano zaidi na Dr manyaunyau kwa maoni au ushauri piga no.0787-631291,0755631291,0712-553169 Email manyaunyau@yahoo.com

     
  7. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa dunia inaelekea pabaya!! Tubuni na kuihubiri injili maana ufalme wa Mungu umekaribia
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kama alikuwa muigizaji sina hofu tena na anayofanya
     
  9. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    kula paka it is an art hata uganga wa kienyeji ni usanii na kucheza na mind za watu tu.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hawa ndio wanaopaka tanzania sifa za ajabu-ajabu
     
Loading...