Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyara Stars(Boys) wamenifurahisha ila mashabiki.....kiboko...

Discussion in 'Sports' started by TUJITEGEMEE, Apr 9, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Leo Vijana wametufurahisha sisi wapenda ushindi kwa timu zetu za Taifa, ikizingatiwa tumeitoa timu ya taifa ya vijana ya Cameroon...., Mashabiki leo ndio wameonyesha kuwa sasa hawataki kuonewa, wameonyesha ili pale mwamuzi wa kati alipoanza kutoa maamuzi yaliyoonekana kuikandamiza Manyara Stars. Mashabiki hao waliokuwa Jukwaa Kuu karibu na maofisa wa CAF, walianza kuwazonga maafisa hao konyesha kukerwa na maamuzi ya refa. Jambo hilo lilisaidia kwani refa alijirekebisha nadhani baada ya kujulishwa kuwa alichokuwa nafanya sio sahihi. Ila kilichonifanya niwaite mashabiki ni kiboko ni kuweza "kusogeza" Bendera ya Shabiki wa Cameroon(ilikuwa bendera ya taifa la Cameroon) iliyokuwa na ukubwa wa eneo karibu 60X120 sentimita bila yeye kujua. Shabiki huyo alikuwa makeke kweli kweli , alikuwa hataki kukukaa kwenye viti huku akiwaziba watazamaji wengine. jinsi "walivyosogeza" bendera yake hata sikuelewa. Shabiki huyo aliangaika kuitafuta kwa kuulizia walio kuwa karibu wala hakupata ushirikiano hivyo hakuipata bendera yake.

    Binafsi kitendo cha "kusogeza "Bendera ya shabiki wa Taifa jingine, sio cha kiungwana, na kama mashabiki wa Cameroon wangekuwa wengi, kungetokea uvunjifu wa amani ya kuangalia mpira na watu kukosa burudani iliyowapeleka uwanjani. Nashauri, washabiki tunapoenda mpirani tusifanye vitendo vinavyoeweza kuhatarisha amani likiwamo ili la "kusogeza " bendera ya Timu pinzani. Kumbuka Bendera ya Taifa inagusa hisia za Uzalendo wa mtu. Ningekuwa mimi nimefanyiwa hivyo Cameroon pangechimbika!!
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ushindi wa magoli mangapi?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hivi hawa ndo serengeti boyz?
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ushindi tumepata lakini kwa timu ya vijeba, tukubali hilo..
     
  5. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ungewaona hao Cameroon walivyojaza minjemba sijui ungesema nini? tatizo letu tumezidi kuwa waungwana ndo maana timu zetu za vijana hazifanyi vizuri.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    mpaka hii karne nilikuwa sijui kuwa TZ bado tuna watu kama wewe
    ingekuwa iraq tuna kusadam
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nah, hao si Serengeti Boys kaka. Hao ni Ngorongoro Heroes ( under 23), Serengeti Boys huwa ni U17
     
  8. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuwafunga 2-1 kama walivyotufunga wao Yaounde, zikapigwa dakika 120 then ushindi wa penalti 4-2 ndio uliotutoa kimasomaso na kuwabwaga nje ya mashindano wabishi wa Cameroun. Viva Ngorongoro
     
  9. e

    emrema JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa ni mnyara Boys sio Serengeti wala Ngorongoro
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mkuu unamlisha muuliza swali sumu...hao ni Manyara Stars!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha kupotosha umma si NGORONGORO HEROES...ni MANYARA STARS MKUU.............................
     
  12. m

    matunge JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    hapana si vijeba. Miaka 23 si watoto wadogo ati..sura za utu uzima lazima......Kameruni ndio vijeba.
     
  13. m

    matunge JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    U23 ni Manyara Stars; U20 ni Ngorongoro Heroes; na U17 ni Serengeti Boys; Ya wakubwa bara Kilimanjaro Stars; Ya wakubwa Bara na Zenji Taifa Stars; Ya Wanawake Twiga Stars.............Na Timu yenye mafanikio anga za East Africa na kati ni Mnyama Simba wa Msimbazi Kariakoo...
     
Loading...