Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyang'au!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamasala, Dec 20, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi Mwalimu Nyerere aliwaita Kenya ,Manyang'au!Sidhani alimaanisha Wakenya wote,perhaps kabila kubwa ambalo limeshika utawala na uchumi nchini Kenya,Wakikuyu!

    Wajaluo ni decent people,ndio hawa wametoa Mr Obama!Sio mafisadi wao ni shule tu.Wao ndio wametoa Mr Obama,Dr Robert Ouko na Tom Mboya ambao waliuawa kikatili mpaka leo hajulikani nani aliwaua.

    Jeshini,JKT tuliimba:Na Tom Mboya wa Kenya huyo;Ni kiongozi mzuri........!
    Kwa nini hatukumwimba Jomo Kenyatta etc...?
    Wakati harakati za Ukombozi wa Afrika,Wakenya hawakujali chochote,walikuwa sell out kwa waingereza.

    Hata sasa i cant trust them,hata mambo haya ya EAC ni wao watatuletea
    criminality !It highly likely bank robber nchini atoke Kenya zaidi ya Mtanzania kufanya uhalifu huo Kenya.

    Kama wewe Mkenya sema sasa!
     
Loading...