Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manyang'au

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIN BOR, Feb 19, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi baadhi ya manyang'au yametoa hifadhi kwa mabinti waathirika wa mabomu na wanawala uroda. Wanaharakati wa haki za watoto fuatilieni hilo.
     
Loading...