Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manusura wa Mafuriko waonesha hasira kwa JK - Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eedoh05, Dec 23, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wananchi manusura wa mafuriko Dar waonesha hasira zao dhidi ya serikali ya CCM. Mmoja wa waathirika alikataa kuokolewa na waokozi wa kujitolea,baadb ya kukaa siku ya 2 na familia yake juu ya paa la nyumba,pasipo msaada toka serikalini. Hatimaye mtu huyo kafa maji.

    Aidha,ktk eneo la shule ya Mchikichini,mama manusura amegoma kumjibu rais JK aliyemwuliza ilikuwaje. Alipofuatwa na wana habari waliotaka kujua kisa cha yeye kukataa kumjibu Jk amesema ameachwa siku 2 kwenye mafuriko na kitoto chake kichanga pasipo msaada wa serikali.

    Hawa ni sampuli ndogo inayoonesha jinsi wananchi walivyojaa hasira dhidi ya serikali na ccm waendekeza ufisadi na anasa,na kusahau kuutumikia umma.

    source: "Tuongee Asubuhi" Star tv na "Nipashe" 23-dec-11
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    serikali yetu huwa inafika kwa wakati kwenye matukio kama ya migomo na maandamano tena ikiwa na vitendea kazi vilivyokamilika.Lkn kwa issue kama hizi za majanga huwa inawachukua muda mrefu kujiandaa.Hao manusura wasilalamike sana kwani serikali ndivyo ilivyo.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh, siku mbili bila jitihada zozote za kuokoa manusura? Hii nchi inaelekea wapi?
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Siku mbili mtu juu ya paa,tena bongo hapo hapo ambako tunaamini serikali ndio iko hapo na tz ndio hapo,sijui ingekuwa ni mikoani sithani kama kungefanyika jitihada zozote
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nchi inaelekea pale msoga chalinze,kwani hujui?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    aiseeeeehhh inasikitisha kwakweli
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli inasikitisha sana kuona watu wanahangaika bila msaada. Majeshi yetu yanajua mbwembwe tu na ku respond haraka katika kudhibiti maandamano na sio katika kutoa misaada. Lakini inabidi na sie wananchi tupunguze ubishi.

    Watu wakiambiwa wahame mabondeni wasikaidi ni kwa usalama wao. Pale darajani Tangi bovu nyumba zinaendelea kujengwa tena karibu kabisa na mto. Kama serikali imelala sijitahidi kujiweka sawa sie wenyewe.
     
  8. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wangesikia kuwa kuna maandamano mahali karibia na yalipo mafuriko,hapo wangejitosa na virungu vyao.
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo watu wanawaza siasa tu humu, hata mafuriko nayo serikali kwani ndo imeleta mvua? watu wanaishi mabondeni hawataki kuhama wafanyejwe? rais anakuuliza unakataa kumjibu kwani yeye ndo mmeo? vitu vingine tusiingize siasa ukisaidiwa kubali. Hata kama ingekuwa ni chadema au chama gani wangezuia hayo mafuliko? Jamani acheni siasa penye hakuna.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Watu walikuwa wakitembea kwa miguu makundi makubwa kuzidi wale waliokuwa wakitoka mahakamani arusha. nilitarajia tafsiri maandamano ya jeshi la polisi la mwema kuchukua hatua ya kuwakamata wote na kuwafungulia mashtaka kwa mujibu wa sheria baada ya gari kikojozi kutimiza wajibu wake!!!!
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kuokoa watu hawawezi ndugu. Soma hoja za watu kwa makini, hawazungumzii kuzuia mvua.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Kuwaza siasa si tatizo, think twice before.....
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,239
    Likes Received: 8,815
    Trophy Points: 280
    Alijiokoa mwenyewe baada ya siku mbili? wacheni unafik.
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hivi ulikuwa hujui huu ndo wakati wa serikari kutoa kafara
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ALIYEWAUZIA VIWANJA NI NANI? KAMA HAPARUHUSIWI KUISH MTU ALIYEPELEKA HUDUMA ZA MAJI NA UMEME NI NANI? MWENYE MAMLAKA YA KUWAHAMISHA HUKO BONDENI NI NANI? Tafakari chukua hatua!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unafiki? Unasema unafiki wakati watu wamekufa, saa zingine FF sijui huwa unawaza nini..Tatizo kila kitu mnataka kukifanya siasa, pamoja na kujiokoa unaona ni sawa kukaa juu ya bati siku mbili bila kupata msaada wowote ule?
     
  17. k

    kuzou JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wahanga wanatakiwa kushtkiwa kwa kujenga mtoni.historia inaonyesha walishafukuzwa hapo si zaidi ya mara moja.serikali inakwambia toka hapo hapafai unakaa yakikukuta unamlaumu alikwamba usikae hapo.mvua ikiisha inabidi ipigwe bomobomoa kama ule ukuta wa palm beach au ghorofa la masaki.serikali inalijua hili ni kwamba kuna watu wamekaaa standby wafukuzwe mabondeni wao wakawape kadi za chama chao na kitangazia serikali mbaya haina utu
     
  18. P

    PATALI Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww mama una matatizo ya akili..watu wengi wamejiokoa wenyewe na kwa kusaidiana baina yao. Hakuna mikakati wala jitahada zozote za uhakika zilizofanywa na serikali yenu kuokoa watu. Kwanza nakushangaa uko online badala ya kwenda kuwasiadia ndugu zako unawaita wa mjini, manake wengi wao ndo wanaosishi mabondeni. Sisi wakuja tuna afadhali!
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JK alionyesha dharau alipotembelea walio athirika na mafuriko eneo la jangwani alisema hivi sasa inabidi hapa muhame, aiwezekani kila kipindi cha mvua muwe mnapata kero kama hizi; mtu mwenye akili timamu awezi kuishi hapa hapo kwenye red mi naona ni dharau inamaana wanao ishi pale hawana akili timamu au maisha magumu yaliyosababishwa na serikali yake
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Achana nae.... ndo hao watu wa kubebwa ndo maana anatetea hata upuuzi.. yeye kazi yake kumlaumu Nyerere tu.
     
Loading...