Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manusura wa Mafuriko Wakataa Msaada wa Kondomu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Jan 7, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,653
    Likes Received: 2,990
    Trophy Points: 280
    Sikia Hii.................

    Nimeshawishika kuamini kwamba si kila watoa misaada wana nia njema, mintaarafu wengi wao hususan wafanyabiashara hii huwa ni fursa pia kwao kujitangaza, hivi ndivyo ilivyotokea kwa kampuni moja ya kuzalisha mipira ya kiume ilipoamua kupeleka msaada wa kondomu kwenye kambi za manusura na kujikuta zikikataliwa kwa madai kwamba
    KAMBI HIZO HAZINA FARAGHA kwa hiyo msaada huo haukua muafaka kwao kwa wakati huo!!!!


    AMA KWELI KILA MCHUMA JANGA HULA NA WA KWAO!!!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nashindwa niseme nini
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Hicho ulichosema...
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Tanzania bila UKIMWI inawezekana...
    LAKINI SIO TZ HII !
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    tayari ushasema
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,653
    Likes Received: 2,990
    Trophy Points: 280
    sema NINI
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Tisini
     
Loading...