Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manusura mwingine aokolewa Haiti

Discussion in 'International Forum' started by Bujibuji, Jan 28, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Manusura mwingine aokolewa Haiti

    Kijana wa kike ameokolewa kutoka kwenye vifusi vya jengo moja katika mji mkuu wa Haiti Port-au-Prince , -siku kumi na tano baada ya kutokea kwa tetemeko la ardhi.
    Tetemeko hilo liliharibu sehemu kubwa ya mji huo na kusababisha hasara kubwa.
    Kijana huyo amefutwa kutoka vifusi hivyo na maafisa wa uokozi kutoka Ufaransa.
    Waokozi hao wanasema alikuwa amekwama kwenye bafu ambako aliishi kwa kunywa maji.
    Wamesema licha ya kuwa na mshangao na kupata jeraha la mguu alijawa na furaha.
    Ameokolewa siku tano baada ya serikali ya Haiti kusimamisha rasmi shughuli zote za kuwasaka na kuwaokoa walionusurika.
    Yamkini watu laki mbili walifariki katika tetemeko hili lilotokea Januari 12 na wengine 130 wakiokolewa kutoka vifusi vya majengo yalioharibika.
    Wakati huo huo rais wa nchi hii Rene Preval ametangaza kuahirishwa kwa uchaguzi wa wabunge ambao ulipangwa kufanyika mnamo Februar 28.
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yaani, Mungu ni mkubwa. Yamkini kutakuwepo na watu wengi ambao bado wako hai na Serikali kwa kusitisha uokoaji ina maanisha imewapa "death penalty". Mungu wanusuru wote ambao bado wameshikiliwa na vifusi na wako hai kwa uweza wako. Amen.
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Miraculous! How can s.o survive on bath water! Unbeleaveable pple.
    Hebu kunywa wewe km hatujakuzka sasa ivi.
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh.....!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    source?
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habar hii niliisoma pia BBC.COM
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu na bujibuji pia (sasa... mbona umejibu kama wewe ni bujibuji?) nanong'ona!!)



    thanks mkuu
     
Loading...