Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manung'uniko kazi sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss strong, Aug 2, 2012.

  1. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na manung'uniko ktk kata yetu ya ndugumbi magomeni juu ya uchaguaji wa makarani wa sensa,Mtendaj wa kata kaweka watu wake na pia watendaji wa ccm!Nchi inakwenda wp?Na baadh ya waliopata hawana sifa nakujitapa mtaani kuwa degree zetu hazijasaidia.
     
  2. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni sana..sie huku kwetu mtendaji kata kasema atabandika kesho..na nimeskia waloapply ni kama elfu saba,kati ya hao walopata ni mia nne..na walimu wamepewa kipaumbele so kati ya hao mia nne,mia tatu ni walimu..sasa tatizo lipo kwny hao mia wanaobakia.mtoto wa Nani na nni watapata,ndo tunasubiri tuone!
     
  3. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru Mungu kwa yote ila kuonekana sisi hatuna maana ktk jamii kwa kushindanishwa na darasa la saba waliofeli na kutushinda kisa wana kadi za ccm,Hii ni hatar kbs katika nchi yetu!
     
  4. Y

    YOSAYOSA Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona hivyo mageuzi yanahitajika haraka iwezekanavyo,tuache kulalamika subili muda ukifika fanya mamuzi sahihi
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nendeni mkatoe taarifa kwa mkurugenzi wa Kinondoni atawasaidia yeye hana chama.
     
  6. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwenu wap sasa?
     
  7. o

    omusimba JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    huku kijichi ni janga bora sensa ipotezewe hakuna cha maana kitakachofanyika. Nasema kwetu asionekane mtu nitafungulia mbwa.
     
  8. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    vipi jamani kwani kijichi tayari wameshabandika majina maana hadi jana jioni ilikuwa bado
     
  9. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    jamani kidumu chama tawala, zidumu fikra za mwenyekiti
    ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. N

    Neriah JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 269
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    da iringa manispaa ndo usiseme sijui wameeangalia vigezo gani mana hali inatisha na ilikuwa hamna haja ya kugawa fomu bora wangespecify tu watu wanaohitajika kuliko kuingia garama za pasport
     
  11. o

    omusimba JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nimetoka huko mchana huu hakuna kitu ,ila kuna watu waitwa kwa wajumbe wa serikali za mitaa ili watozwe chochote . Likikamilika hilo watabadika.
     
Loading...