Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manumba, Tunataka Taarifa ya Mtoto wa Mengi/Mengi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 20, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sifa moja ya Watanzania ni kufanya mambo kisanii/kishkaji. Bw Reginald mengi alilalamikia kitendo cha polisi kumbambikizia mwanae madawa. Hadi leo hatuambiwi nini kinaendelea. Dr Mwakyembe ameitaja kwenye taarifa yake.

    Imefika mahali kama nchi tuache usanii. Hizo ni tuhuma nzito na kama nchi tuna haki ya kujua nini kilijiri. Kama ni tuhuma za uongo au ukweli hatua zichukuliwe. Hata swala la Dowans limeisha kimya kimya, nini kinaendelea, mbona tunafichwa?

    Siridhiki na nchi inavyoendeshwa
     
  2. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na yule jamaa wa Kitengo cha Madawa ya kulevya cha JNIA, pamoja na kuhusika kwake vile katika kufanikisha uharamia ule, bado yuko kazini anadunda tu!...huh!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Join Date : 16th February 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0


    Welcome...nadhani tume ikiundwa itakuja na jibu muafaka...nchi ya tume hii kijana!!
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mai siunajua mpaka tukumbushane ukisahau wanakupotezea ukikumbusha wanaludi kujitetea ukikazania kiweleweke kama madaktari ndio unapata majibu ya tatizo lako kwa kuwa viongozi wetu walio wengi wanaamini kiongozi ni kusublia jambo litokee na si kuanzisha ama kusimamia jambo kidedea mpaka litokee.
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama Kikwete mwenyewe ni msanii unategemea Vibaraka vyake watakuaje.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nchi hii tunaishi kijanja kijanja
    Rais Mjanja mjanja bullshit hatuna Rais
     
  7. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    • Haki ya kujua (the right to be informed) ni ya kikatiba. Lakini haina nguvu ya kisheria kwa Tanzania.So, ni kutulia tusubiri neema za Mungu kwenye hilo. Kwa nchi zingine za Ulaya unaweza kuomba taarifa kutoka kwenye taasisi za kiserikali.
    • Swala la Dowans kulipwa hilo liko wazi. Kisheria, baada ya kusajili kesi iliyotolewa maamuzi nje ya nchi, maamuzi hayo yanakuwa sawa na maamuzi yaliyotolewa na mahakama za ndani. Swali ni je, kuna mtu au taasisi inayoweza kupinga maamuzi ya mahakama? Malipo ni shughuli za kiofisi sio lazima yatangazwe na magazeti. Tafakari, akili kichwani!
     
  8. n

    nicksemu Senior Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    They can take everything away from us except memories. Siku yao inakuja 2015
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mengi aliwatuhumu publicly na kuwataka Watubu, Wajiuzuru na kuwaambia kama wanaona amelizalilisha Jeshi la polisi kwa kulizushia Uongo, basi Wamshitaki na kwamba yeye amejiandaa na Ushahidi wote. Wako kimya mpaka leo!

    Kama Mengi kasema uongo, mbona hawataki kujiosha mbele yetu kwa kumshitaki ili tujue kwamba kweli amelichafua Jeshi la Polisi? Wanaogopa nini!

     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Wamepigwa chini footmen, lol!!
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hivi na yule askari wa kike (Suzan nadhani)aliyeuawa kwa kupoteza msafara wa KIKWETE....iliishia wapi ile?
    Nchi hii!
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ilishauzwa siku nyingi, sasa huridhiki nini unataka chenji?
     
  13. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani hawa wanaojitia kimbelembele kujibu kwa hili la Mengi wamegwaya. Wasanii siku zote ndivyo walivyo. Polisi wachache wamesababisha tulichukie jeshi zima na migwanda yao.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,241
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Polisi na TISS haya ni magenge ya kihalifu ,wana mkono kwenye mauaji ya wananchi wengi wasio na hatia kwa faida ya watawala(CCM).
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Wajameni ACHENI NISEME HATA MKINICHUKIA ACHENI NISEME, HATA MKINI..................... ACHENI NISEME......
    "JAKAYA KIKWETE NA BARAZA ZIMA LA MAWAZIRI HAWAFAI HATA KUONGOZA KUWA WAJUMBE WA NYUMBA 10; WOTE WAJIUZULU"


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu nchi inaendeshwa kishkaji shkaji unategemea kuna uwajibikaji hapo thubutu
     
  17. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka na taarifa ya tapeli maarufu mjini' papaa musofe ,tuambiwe baada ya kurudisha kiwanja alichovamia cha edwin mlay wa mbezi amechukuliwa hatua gani ?
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    tanzania na watu wake ni zaidi uijuavyo Manumba + Mwema = Kifo Kinyama
     
  19. m

    mchambakwao Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe aliuwawa,maskini.Si walitangaza kuwa alijiua au? lakini kitaa walikuwa wakisema kiongozi wake ndiye aliyepotosha msafara
     
  20. l

    luhwege Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si hayo tu jamani ni mengi na meno ya tembo kule zanzibar yaliyokamatwa kwenye meli yakisafirishwa yamefikia wapi mbona kimya jamani nchi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
Loading...