Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manumba: Polisi lipizeni kisasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raymg, Oct 16, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katka kile ambacho hata mm ckutarajia kukisikia kutoka kiongozi mkubwa kama Manumba n kauli yake ya jana wakati wa kukumuaga marehem Barlow kua watalipiza kisasi kwa yeyote aliyehusika!....

    kama police wataanza kujichukulia sheria mkonon tena kwa kutanganza hadhari kuua raia n dhahiri kua hatuna viongoz wala sheria hazifuatwi tena hapa TZ
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watalipiza! Hii kauli sio nzuri! kazi ya polisi ni kulinda raia sio kuwaua! chondechonde Manumba msitumie vitu vizito kwa hao watuhumiwa wa mauaji.
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukweli hatuna viongozi wala watendaji bali tuna kundi la wendawazimu wanaojua kuropoka kila wanapoona hadhira.

    Kauli kama hizo katika tukio hili zimetolewa pia na Lukuvi, Nchimbi, Rubani.

    Nchi yetu sasa ni ya visasi na sio kufuata sheria tena!!
     
  4. m

    mangikule JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    ```````````````wewe Kalaghabaho hukujua kuwa Nchi ilishakuwa pori kama somalia! Jilinde ndugu. Usije ukafikiri kuna walinzi wala serikali. Ukiweza kujitetea kipigo cha polisi jitetee kwa nguvu zote!!
     
  5. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametuua vya kutosha hawa polisi,yaliyotokea kwa barlow ni sauti ya wananchi kuchoshwa na ukatili wa jeshi la polisi,na kibaya zaidi wanatetea serikali ambayo hata wao wenyewe haiwajali,haiji akilini msiba mkubwa kama huu umetokea rais ndo kwanza anaondoka kwenda kupanda farasi oman,hili ni funzo kwa mapolisi kuwa wanayemtetea hana habari nao,endeleeni kujikomba mtapukutika mmoja mmoja mpaka mtakwisha,wananchi wameshaamua
     
  6. r

    raymg JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kaul hii nawaomba wa TZ popote walipo hata kama sio Mwanza wajipange kwan kuna kila dariri za police kuua raia ili kulipiza
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh, anatakiwa kukanusha haraka kauli hiyo, ila naona hata Mh. Raisi katoa tamkoooo, hivi Iringa na Arumeru alisema chochote? jamani mtu kuwa CDM, CUF bado ni watanzania!
     
  8. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi nimeiskia hii kauli kwenye mapitio ya magazeti. Hapa ofsini imebidi tuijadili manake kiongozi kukiri kwamba watalipa kisasi inamaana wanatuthibitishia kwamba wako tayari hata kama ni kwakuvunja sheria. na hapa kama ndio wasimamizi wa amani na wanasema wanalipa kisasi basi hakuna amani tena hapa
     
  9. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli alisema...basi hisia zilitawa zaidi ya akili yake baada ya kumwona kamanda mwenzake akiwa amelala milele kwa kupigwa risasi za shingo.
     
  10. r

    raymg JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa n kila raia kulitambua hilo
     
  11. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Me mwenyew jana nilipockia nilishangaa sana, sasa kama wao wanataka kulipiza kisasi sasa na huyu aliyekuwa anachukuliwa mke wake nae alipize kisasi kwa kwenda kula mzigo wa marehemu rpc? Hebu tuacha uvivu wa kufikir inachosha sana kuwa na nchi yenye ubovu kama huu'kwaiyo wao hili swala liliwauma sana mbona kwa mwangosi hawakulipiza kisasi??

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano mkubwa sana wahusika halisi wasipatikane kabisa, ila raia wengine wasio na hatia watakamatwa na kuuwawa ili ku-sympathy situation.
    Omba Mungu atakaye kamatwa usiwe wewe, ndugu yako, rafiki yako au jirani yako.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... ni kauli dhaifu (kulipa kisasi) kuwahi kutolewa hadharani na kiongozi wa ngazi ya juu kama Mzee Manumba na mwenye dhamana ya kuhakikisha usalama kwa raia wote mpaka mahakama kuweza kuwatia hatiani.

    Ndio,
    na hii vile vile ni ishara tosha ya ule usemi wa
    'MWIZI ANAPOKAZANA KUMSAIDIA MWENYE MALI KUTAFUTA KILE ALICHOKIPORA MWENYEWE tena hata kujitia mwenye huzuni na uchungu mkali kuliko hata wafiwa wenyewe.
     
  14. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watatuua lakini wao pia tutawaua,jeshi lenyewe dhaifu linazidiwa na sungusungu,kamanda wa polisi eti wa mkoa mwenye dhamana ya ulinzi na usalama mkoa mzima anauawa kizembe namna hii,hakuna cha kisasa wala nini wataua lakini watauawa
     
  15. r

    raymg JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii n kaul yake mwenyew na amekaririwa hadi kwenye TV's na baadhi ya magazeti ya leo
     
  16. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,953
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kwa kauli hii! Udhaifu wao ujidhirisha wazi.
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    ni hatari sana. nilidhani muandishi wa Mwananchi amekurupuka, kumbe ni kweli DCI katamka yale maneno.

    ametumia kauli ya 'kulipiza kisasi kwa kuwakamata', lakini Barlow hakukamatwa.

    Barlow aliuliwa, na kama mtu mkubwa kama yeye anatumia kauli ya 'kulipiza kisasi', kisasi pekee kwa ajili ya Barlow ni mauwaji, so tujiandae kwa mauwaji, maana polisi hufanya kazi kwa amri, na bosi wao katoa amri.
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Na waliomuua kamanda leo hii wakijitokeza hadharani na kusema hawakukusudia kumuua bali ni hisia tu za hasira kuona kamanda ukichukua mzigo wao na wao pia tuwaachie?
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli jana aliropoka hivyo...watalipiza kisasi, so nasie tunamwambia tutalipiza kisasi, atakapolipiza kisasi nadhani aliongozwa na falsafa ya "dawa ya moto ni moto" its simple nasi tuta-i-apply.
     
  20. K

    Konya JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    labda walishajiandaa kuingiza nchi kwenye machafuko so kilichobaki ni utekelezaji wa hio mipango yao kama anavyotaka kutuaminisha manumba kwa kutoa siri zao za ndani
     
Loading...