Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mantiki inasema mwaka 2015 CCM kitashinda kwa 41% ya kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chigwiye, Nov 26, 2010.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je fikra zile zile zilizokifikisha CCM kwenye asilimia 61 zilizotangazwa na TUME (toka 81% za 2005) bado zinaweza kukiwezesha kushinda mwaka 2015? CCM kinahitaji fikra mbadala ili kiishi au fikra zile zile kiondoke mwaka 2015 na asilimia 41 kama mantiki inavyobashiri.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mabadiliko kidogo tuu, serikali iwatumikie wananchi; kwa sasa waajiriwa mfano halmashauri au mahospitali wako pale kama vile ni miradi yao binafsi na si kutoa huduma. Mfano mzuri ni mgawo wa viwanja Halmashauri ya Arusha vijijini
     
  3. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko si kushinda,ni kushindwa! halafu ccm itazikwa kabisa baada ya hapo
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    inategemea na mgombea atakaeteuliwa
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata ccm wamuweke nani hawatashinda kamwe Tanzania
     
  6. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    41% si kushinda ni kushindwa hakuna chama kingine kitakachoshindana na CCM zaidi ya CHADEMA, hivyo 41% itakuwa kifo cha CCM
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naamini, kura za CCM zitaongezeka kwani wamefanya mabadiliko makubwa ya kuweza kurudisha imani kwa wananchi, Kuna uwezekano mubwa sana wa CDM kusambaratika kabla hata ya 2014
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kinyume chake pia chaweza kuwa kweli, bado natafakari nitarudi kuuliza tena humu JF kama niliwahi kusema jambo kama hili.
     
  9. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kama CCM ni 41%, then CDM NI 25%, CUF - 20%, NCCR - 5%, TLP and others - 9%.

    Mshindi ni......41% (CCM).
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe mgombea akikiwa mzuri ndiyo wanaweza kupata hiyo, lkn hawa kina Membe, Lowassa,Sumuye, Nchimbi nk...watapata chini ya 20%
     
  11. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona umewapendelea kweli, matokeo yatakua kama ifuatavyo;
    CDM=54%
    CCM=31%
    CUF=07%
    NCCR=2%
    TLP,ADC,...etc=1%
    Na 5% zitaharibika.
    Matokeo yatatangazwa kwa kuilazimisha tume.
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata wakichakachua vp! Tume yao, polisi wao na tiss wao, bado hawapati hizo asilimia. Quote me!
     
  13. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kama katiba itabaki hiyohiyo, kwani hata matokeo ya 2010, yalilindwa na katiba. Mkuu wa kaya hawezi kukiri kwa kinywa, ingawa moyoni anafahamu ukuu wake watokana na mamlaka, nguvu na ukuu aliopewa na katiba. Ujanja ni kupata na wala si kuwahi.
    MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA
     
  14. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Kuwapa asilimia zote hizo ccm watanzania watakuwa wameshakuwa sugu wa kuibiwa.kwani ccm imeshapewa ridhaa mara nyingi tu ya kuongoza nchi lakini kila wanapopewa ridhaa hiyo wanaishia kuwaibia wananchi.wakishitukiwa wanavunja baraza la mawaziri, wanaleta hoja ya kujivua gamba ili waonekane safi.kumbe ni walewale wanao uma na kupuliza wakijuwa fika kuwa wanatuua taraaaaaaaaatibu.
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kama katiba mpya itaacha ujinga wa simple majority lolote laweza kuwa jibu. But kama itakuwa kwa 51% kama kwa wenzetu wenye akili basi mshindi anawezapatikana kwa kura ya pili.
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watatumia mbinu walizokuwa wanatumia kule Wanakochoma Makanisa, tume itatangaza Magamba kushinda kwa 51% na CDM 49% ili kuwatia matumaini waendelee kukaza mwendo uchaguzi mwingine!
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Ndoto za mwendawazimu hizi.
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm haitashinda, siwezi kutabiri CDM itashinda kwa asilimia ngapi, lakini ccm haiwezi kushinda uchaguzi wa rais katika nchi hii kwa miaka ijayo!!!
     
Loading...