Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manjonjo ya Dr Kimei wa CRDB!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ndyoko, Dec 18, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ameendesha misa ya shukrani kwa Mungu baada ya CRDB kupata faida kubwa. Amealika wafanyakazi wa benki ya crdb toka nchi nzima kuja dar es salaaam kuhudhuria sherehe na misa ya leo, nauli na gharama za kukaa dar ni juu ya benki. Zaidi ya yote, kuanzia mwezi januari mwakani kila mfanyakazi atakuwa akipata 'bonus' ya sh 120,000/= kila mwezi.

    Haka kanchi ni katamu sana ukikapatia!
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Crdb! Waliuza hisa nyingine this year to raise their operating capital....haya bwana ponda mali kufa kwaja
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Am not sure Sir..
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hiyo faida wanayopata wawakumbuke wateja,watupe mikopo ya riba nafuu.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Misa inahusianaje na wafanyakazi wa benki?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa! Kalagabaho mkuu. jaribu kukumbuka ile kanuni ilotamkwa na Yesu kwa biblia kwamba........kila aliyenacho ataongezewa na asiye na kitu hata kile kidogo alicho nacho at..........................! malizia
     
  7. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    lazima wale faida;
    nakumbuka siku zile hawa CRDB ukiweka pesa kwa account ya mtu nawe huna account nao lazima wakulipishe. we do not have a robust and active regulatory auhtority for Tanzanian banking industry.BOT are observers and not regulators as one would think/expect!!!!!!!!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hapo ndo utatia akili mwenyewe mkuu!
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Hii nchi inahitaji lawsuit mindset. Mtu awapige benki na Kimei lawsuit kwa discrimination na kuingiza dini kazini.

    Mtu akisema Kimei anapendelea wafanyakazi wa dini yake atakataa?

    Kama huyu ndiye CEO wa benki mimi siwezi kuwekeza katika benki yake.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Na haka kajamaa lazima huko mbeleni tuje tukahoji kuhusu issue ya EPA, asidhani tumesahau jinsi CRDB ilivyoshiriki katika kufanikisha dili la EPA. Watanganyika bado hatujamalizana nae huyu.
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hajalazimishwa mtu kuhudhuria misa au ulitaka achangie mahakama ya kadhi ndo uone hana udini? Mbowe mdini juzi kachangisha pesa za mskiti au vipi? Tatizo lako unapima kila kitu kwa kioo cha dini yako, utajilipua bure
     
  12. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sera za utandawazi soma ile sera ya elimu na biashara.
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Sawa hajalazimishwa mtu kuhudhuria.

    Lakini kwa nini anatumia fedha za benki, benki isiyo na dini, benki yenye wateja wa dini zote na wengine wasio na dini, benki ya umma katika nchi isiyofuata dini yoyote, kufanikisha misa ya dini moja?

    Wafanyakazi wa dini nyingine wakisema wamebaguliwa kwa sababu hawajafanya yao atakubali kwamba kawabagua?

    Tunaoamini kwamba kutumia fedha za shirika la umma katika shughuli za kidini tukisema amekosea atakataa?
     
  14. P

    Pungubern Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe achana na fikra za kijinga hizo,nani kakwambia crdb ni mali ( benki ) ya umma? Kama wewe ni mfanyakazi na unaona ujatendewa haki basi mwaga wino. Upo hapo?
    :hat:
     
  15. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mawazo ya kidini ndugu yangu, ukifikiria hivo basi unataka hata Rais, waziri, na wengineo wanapoenda ktk mikusanyiko ya dini wasitumie magari ya serikali bali watumie magari binafsi, achana na huo mtazamo sio mzuri. mbona makamu wa rais hutumia magari ya serikali kwa ajili ya kwenda msikitini jioni na ijumaa?
    mbona hufikirii gharama anayoitoa huyu ndg Kimei kwa ajili ya kusafirisha hao wafanyakazi bali wewe umeng'anania misa tu? nafikiri toka hapo ulipo and start thinking positively. huoni gharama zinazotumiwa na CRDB kwenye family day kulipia vinywaji vyenye kilivi wewe umeona misa tu? acha hivo ndugu yangu........................
     
  16. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wewe ndio mbumbumbu wa mwisho! changia hoja, nachojua sio kila mfanyakazi CRDB ni mkristio! ambacho angefanya nikumshukuru mungu kwa kuita viongozi wote wa dini na kuomba au kushukuru!!

    Siku nyingine think!
     
  17. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Little think!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kama anafanya hivyo ni safi,pili afanye pia ibada na msikitini awaalike waislamu wafanyakazi nao wapate neema,wadau haujalazimishwa kwenda crdb kwahyo kulalamika sio vizuri kuna bank ya makabwela unaweza enda huko
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    CRDB ni benki ya umma kabisa, Kiranga yuko sahihi.!
    Au unataka kusema UMMA ni SERIKALI KUU?...
    Hah ha h hah
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hakika kabisa ishu ya kusoma misa kanisani kwaajili ya taasisi ya watu mchanganyiko (kama benki) ni kituko cha aina yake, unless kama mleta mada amekosea au kuchanganya jambo hili, labda pia aliitwa shehe ili asome dwaa kukidhi upande wa pili wa dini!
     
Loading...