Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji yuko behind Masaburi kuusaka umeya wa Jiji

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 13, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tetesi nilizopata ni kwamba Manji ndiye yuko behind mgombea udiwani wa Kata ya Kivukoni, Didas masaburi katika azma nzima ya kuukwaa umeya wa Jiji, iwapo atafanikiwa kushinda udiwani.

    Habari zinasema Manji kasambaza pesa kwa ajili ya kampeni kwa wagombea udiwani wote wa Jiji chini ya tiketi ya CCM kwa kiwango cha Sh milioni nne kila mmoja ili Masaburi akishinda, basi wamchague kuwa Meya wa Jiji.

    Lengo la Manji ni kuzikwaa contract za Jiji chini ya Meya Masaburi -- contract hizo ni pamoja na daraja la Kigamboni, fly-overs na nyinginezo zitakazogharimu mabilioni ya Watz.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    If we wont hang him,our generations will hang his generation
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dili lake la kumtegea madawa mtoto wa mengi ndio kaburi lake
     
Loading...